மும்பை: சென்செக்ஸ் வங்கி மற்றும் நிதியியல் பங்குகளில் வலுவான லாபங்கள், ஐடி பேக்கில் லாப-புக்கிங்கை ஈடுசெய்ய 60,000 அளவை மீட்டெடுக்க புதன்கிழமை நான்காவது தொடர்ச்சியான அமர்வுக்கு தங்கள் வெற்றி ஓட்டத்தை நீட்டித்தன. ரூபாய் மதிப்பு உயர்வும், வெளிநாட்டு நிதிகள் தொடர்ந்து வாங்குவதும் உயர்வுக்கு வழிவகுத்ததாக வர்த்தகர்கள் தெரிவித்தனர்.
மோசமான தொடக்கத்திற்குப் பிறகு, சென்செக்ஸ் 367 புள்ளிகள் அல்லது 0.6% அதிகரித்து 60,223 இல் முடிந்தது. இந்த குறியீடு கடைசியாக நவம்பர் 17, 2021 அன்று முக்கிய 60,000-க்கு மேல் முடிந்தது. இதேபோல், பரந்த என்எஸ்இ நிஃப்டி இது 120 புள்ளிகள் அல்லது 0.7% உயர்ந்து 17,925 இல் முடிவடைந்தது.
பஜாஜ் ஃபின்சர்வ் சென்செக்ஸ் 5%க்கு மேல் உயர்ந்து பேக்கில் முதலிடத்தில் இருந்தது. 30 சென்செக்ஸ் கவுன்டர்களில் 18 கவுன்டர்கள் ஏற்றத்துடன் சந்தையின் ஏற்றம் காளைகளுக்கு சாதகமாக இருந்தது.
“அதிக நிலையற்ற அமர்வில், உள்நாட்டு சந்தை சிறிது சரிவுக்குப் பிறகு மீட்சியைக் கண்டது, இருப்பினும் உலகளாவிய உணர்வு காளைகளுக்கு ஆதரவாக இல்லை. கோவிட் கடுமையான கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக இந்த வழக்குகள் சந்தை ஏற்ற இறக்கத்திற்கு அழுத்தம் கொடுத்துள்ளன. மூன்றாம் காலாண்டில் சில தனியார் கடன் வழங்குநர்கள் இரட்டை இலக்க வணிக வளர்ச்சியை பதிவு செய்ததால் வங்கித் துறை மற்ற துறை குறியீடுகளை விட சிறப்பாக செயல்பட்டது. காலாண்டு முடிவுகள் சீசன் தொடங்கும் வரை முதலீட்டாளர்கள் காத்திருந்ததால், ஐடி பங்குகள் பாதிக்கப்பட்டன. வினோத் நாயர், ஆராய்ச்சித் தலைவர், ஜியோஜித் நிதிச் சேவைகள்.
அஜித் மிஸ்ரா, VP (ஆராய்ச்சி), ரெலிகேர் தரகுசந்தைகள் காலண்டர் ஆண்டை சிறப்பாக தொடங்கியுள்ளன, ஆனால் இப்போது அதில் நிவாரணம் இருக்கலாம் என்று கூறினார்.
அந்நிய முதலீட்டாளர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை நிகர ரூ.1,274 கோடி மதிப்புள்ள பங்குகளை வாங்கியுள்ளனர்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed