சீனாவின் நியூ ஓரியண்டல் 60,000 ஊழியர்களை பணிநீக்கம் செய்ததுடன், பெய்ஜிங் நாட்டின் தனியார் கல்வித் துறையில் புதிய விரிவான விதிகளை விதித்ததை அடுத்து, அதன் நிறுவனர் படி, கடந்த ஆண்டு லாபம் ஈட்டும் கல்விக் கட்டணம் செலுத்தியதைத் தொடர்ந்து, இயக்க வருமானம் 80 சதவீதம் சரிந்தது.

1993 இல் நிறுவனத்தை நிறுவிய யூ மின்ஹாங், தனது நிர்வாகி பற்றிய புள்ளிவிவரங்களை வெளியிட்டார் WeChat ஜூலை 2021 இல் நடந்த நடவடிக்கை சீனாவின் மிகப்பெரிய தனியார் கல்வி நிறுவனங்களில் ஒன்றை எவ்வாறு பாதித்தது என்பதைக் காட்டும் சனிக்கிழமையன்று வெளியிடப்பட்ட கணக்கு.

WeChat இடுகையானது செயல்பாட்டு லாபம் குறைவதற்கான எந்த கால அளவையும் குறிப்பிடவில்லை.

புதிய விதிகளுக்கு முன், நியூ ஓரியண்டல் அதன் இணையதளத்தின்படி 54,200 ஆசிரியர்கள் உட்பட 105,200 பணியாளர்களை வேலைக்கு அமர்த்தியது.

குழந்தைகள் மற்றும் பெற்றோர்கள் மீதான அழுத்தத்தைக் குறைக்கும் முயற்சியில், தனியார் கல்வித் துறையில் பள்ளி மூடல்கள் மற்றும் ஆட்குறைப்பு அலைகளைத் தூண்டி, பள்ளிப் பாடத்திட்டத்தில் உள்ள பாடங்களில் ஆதாயத்துடன் கற்பிக்க சீன அதிகாரிகள் கடந்த ஆண்டு தடை விதித்தனர்.

விதிகள் அறிவிக்கப்பட்டதில் இருந்து அதன் சந்தை மதிப்பு 90 சதவீதம் சரிந்துள்ள நியூ ஓரியண்டல், நடனம், வரைதல் வகுப்புகள், வெளிநாடுகளுக்குச் சீன மொழியைக் கற்றுக் கொடுப்பது உட்பட விதிகளால் பாதிக்கப்படாத பிற பகுதிகளுக்கு வணிகத்தை மாற்ற முயற்சிக்கிறது. சந்தை.

யூ நிறுவனத்திற்கு லைவ் ஸ்ட்ரீமிங் மூலம் பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளை விற்க உதவியதுடன், விவசாயிகளுக்காக தனது சொந்த லைவ் ஸ்ட்ரீமிங் இ-காமர்ஸ் தளத்தை அமைக்க நிறுவனம் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

“நியூ ஓரியண்டல் 2021 இல் நிறைய மாற்றங்களை எதிர்கொண்டது,” என்று அவர் தனது WeChat இடுகையில் கூறினார்.

© தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் 2021


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

Realme 9 Pro ஆனது TUV Rheinland சான்றிதழைப் பெற்றுள்ளது, 5,000mAh பேட்டரியை பேக் செய்ய தயாராக உள்ளதுlink

Leave a Reply

Your email address will not be published.