கரீனா கபூர் கான் மற்றும் சைஃப் அலி கான் அவர்கள் சமீபத்தில் நகரத்தில் காலடி எடுத்து வைத்த போது பாப் அப். புகைப்படத்தில், சைஃப் புதிதாக ஓட்டுவதைப் பார்க்கலாம் கார் பெபோ அவன் அருகில் அமர்ந்தாள். தம்பதியர் பெறுகின்றனர் ட்ரோல் செய்யப்பட்டார் அணியாததற்காக சமூக ஊடகங்களில் இருக்கை பெல்ட்கள்.

இந்த ஜோடி சமூக ஊடக பயனர்களுடன் இந்த நேரத்தில் அவர்களின் அபிமான வேதியியலுக்காக எப்போதும் தலைப்புச் செய்திகளைப் பிடிக்கிறது ட்ரோலிங் ஏனெனில் அவர்கள் சீட் பெல்ட் அணிவதில்லை. ஒரு நெட்டிசன், ‘சீட் பெல்ட் இல்லை’ என்று கருத்து தெரிவித்தார், மற்றொரு பயனர் எழுதினார், “ஏன் சீட் பெல்ட் இல்லை, எங்கே? ஆர்டிஓ இந்த ஜோடிக்கு ஏன் அபராதம் விதிக்கக்கூடாது ??? இந்தியா மாங்கே பதில்….”

வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

டிசம்பரில், கரீனாவுக்கு கோவிட்-19 பாதிப்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இரவு உணவின் போது அவர் நோய்வாய்ப்பட்டதாக அவரது செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார். சில நாட்களுக்குப் பிறகு, நடிகை வைரஸுக்கு எதிர்மறையான சோதனைகளை மேற்கொண்டார். அவரது அறிக்கையில், “எனக்கு கோவிட்-19 பரிசோதனையில் எதிர்மறையானது. இந்த கனவின் மூலம் எங்கள் தொகுப்பாளராக இருந்ததற்கு எனது அன்பு சகோதரிக்கு நன்றி… எனது BFF அம்ரிதா நாங்கள் அதை செய்தோம்… எனது அன்பான நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர், எனது பூனி, நைனா மற்றும் அனைவருக்கும் பிரார்த்தனைக்காக… உங்கள் DMகளுக்காக எனது ரசிகர்கள்… BMC மிகவும் அருமையாகவும், விரைவாகவும் இருந்ததற்காக… SRI டாக்டர் அவினாஷ் ஃபட்கே லேப்ஸ் சிறந்ததாக இருப்பதற்கு… கடைசியாக என் அன்பான கணவர் மிகவும் பொறுமையாக இருந்ததற்காக ஹோட்டல் அறையில் அடைக்கப்பட்டார். … அவரது குடும்பத்தை விட்டு விலகி, அனைவருக்கும் கிறிஸ்துமஸ் நல்வாழ்த்துக்கள். பாதுகாப்பாக இருங்கள்! முன்னெப்போதும் இல்லாத வகையில் என் குழந்தைகளை முத்தமிட விரும்புகிறேன் – கரீனா கபூர் கான்.

வேலையில், அவர் நடிகை அமீர் கானுடன் ‘லால் சிங் சத்தா’ படத்தில் அடுத்த பாத்திரத்தில் காணப்படுவார். சைஃப் அடுத்து பிரபாஸுடன் ‘ஆதிபுருஷா’ படத்தில் நடிக்கிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *