செய்தி வதந்தி ஜாக்குலின் நாகார்ஜுனா அக்கினேனியின் “தி கோஸ்ட்” படத்தின் பாகம் அல்ல. இப்போது, ​​​​இந்த படத்தில் நடிக்காததற்கு பல காரணங்களை எல்லோரும் யூகிக்கிறார்கள், ஏனென்றால் யாருக்கும் உறுதியாகத் தெரியவில்லை.

எவ்வாறாயினும், கடந்த ஆண்டு ஜாக்குலின் இந்த திட்டத்திற்காக பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக எங்கள் ஆதாரங்களில் இருந்து நாங்கள் அறிந்தோம், ஆனால் ஒரு படத்திற்கு அவர் வசூலிக்கும் கட்டணத்தை தயாரிப்பாளர்களால் வாங்க முடியாது என்பதால் அதில் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டாம் என்று முடிவு செய்தார். இது கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் நடந்தது, தயாரிப்பாளர்கள் மற்றும் ஜாக்குலின் இருவரும் தங்கள் அடுத்த திட்டங்களுக்கு அமைதியாக செல்ல முடிவு செய்தனர்.

தற்போது அவருக்கு ஜோடியாக ஜாக்குலின் நடிக்கவுள்ளார் அக்ஷய் குமார் இல் ராமசேது மற்றும் பச்சன் பாண்டே, தாக்குதல் மற்றும் ரோஹித் ஷெட்டியின் சர்க்கஸ்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *