செய்தியிடல் செயலியான சிக்னலின் நிறுவனரும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான மோக்ஸி மார்லின்ஸ்பைக் பதவி விலகுவார் மற்றும் வாட்ஸ்அப் இணை நிறுவனர் பிரையன் ஆக்டன் இடைக்கால தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக மாறுவார் என்று மார்லின்ஸ்பைக் திங்களன்று ஒரு வலைப்பதிவு இடுகையில் தெரிவித்தார்.

“இது ஒரு புதிய ஆண்டு, மேலும் சிக்னலின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக என்னை மாற்றிக்கொள்ள இது ஒரு நல்ல நேரம் என்று முடிவு செய்துள்ளேன்”, என்றனர், மார்லின்ஸ்பைக், இது இருக்கும் சமிக்ஞை நிரந்தர CEO பதவிக்கான வேட்பாளர்களைத் தேடுவதாக வாரியம் தெரிவித்துள்ளது.

ஆக்டன் சிக்னலுக்கு போட்டியாக செய்தியிடல் பயன்பாட்டை அமைக்கிறது பகிரி 2009 இல். நிறுவனம் வாங்கியது மெட்டா தளம், பிறகு முகநூல், 2014 இல். சிக்னலின் வலைத்தளத்தின்படி, வாடிக்கையாளர் தரவு மற்றும் இலக்கு விளம்பரங்களைப் பயன்படுத்துவதில் உள்ள வேறுபாடுகள் காரணமாக அவர் 2017 இல் வாட்ஸ்அப்பை விட்டு வெளியேறினார்.

பிப்ரவரி 2018 இல், அவர் மார்லின்ஸ்பைக்குடன் இணைந்து லாப நோக்கற்ற சிக்னல் அறக்கட்டளையைத் தொடங்கினார், இது தற்போது 50 மில்லியன் டாலர் (சுமார் ரூ. 370 கோடி) ஆரம்ப நிதியை வழங்குவதன் மூலம் பயன்பாட்டை மேற்பார்வை செய்கிறது.

சிக்னல், ஒரு எண்ட்-டு-எண்ட் என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்ட செய்தி தளம், உள்ளிட்டவர்களால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது ட்விட்டர் இணை நிறுவனர் ஜாக் டோர்சி, மற்றும் விசில்ப்ளோயர் மற்றும் தனியுரிமை வழக்கறிஞர் எட்வர்ட் ஸ்னோடன்.

© தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் 2022


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *