புது தில்லி: சாம்சங் இது அதன் சமீபத்திய Exynos 2200 செயலியை ஜனவரி 11 ஆம் தேதி அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. இருப்பினும், வெளியீடு ஒத்திவைக்கப்பட்டது மற்றும் சில செயல்திறன் சிக்கல்கள் காரணமாக நிறுவனம் இந்த முடிவை எடுத்துள்ளதாக ஒரு ஆன்லைன் அறிக்கை வெளிப்படுத்தியது. இப்போது, ​​தென் கொரிய ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பாளர் Exynos 2200 சிப்செட் வெளியீட்டில் தாமதம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளார்.
கொரிய வெளியீடான பிசினஸ் கொரியாவின் கூற்றுப்படி, எக்ஸினோஸ் 2200 தொடர்பான திட்டங்களில் ஏற்பட்ட மாற்றத்திற்கான காரணங்களை சாம்சங் தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. எல்லாம் நன்றாக உள்ளது என்றும், சிப்செட்டில் செயல்திறன் அல்லது உற்பத்தி சிக்கல்கள் எதுவும் இல்லை என்றும் நிறுவனம் தெளிவுபடுத்தியது. அதன் முதன்மையான Samsung Galaxy S22 தொடருடன் சமீபத்திய Exynos சிப்செட்டை வெளியிடுவதாகவும் நிறுவனம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.
சாம்சங் பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி கேலக்ஸி எஸ் 22 தொடரை அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, எனவே அதே நாளில் எக்ஸினோஸ் வெளியீட்டை நாம் பார்க்கலாம்.
அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையில், “புதிய சாம்சங் ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தும் போது புதிய அப்ளிகேஷன் செயலியை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளோம். AP இன் உற்பத்தி மற்றும் செயல்திறனில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை” என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.
தாமதத்திற்குப் பின்னால் உள்ள உண்மையான குற்றவாளி ARM Mali-G78 MP14 என்று சாம்சங் வெளிப்படுத்தியது. “புதிய GPUகள் Exynos 2100 இன் சிக்கல்களைத் தீர்க்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மொபைல் சாதனங்களில் கேம்களுக்கான GPUகளை ஏற்றுவதன் மூலம் எங்கள் போட்டித்தன்மையை விரைவுபடுத்த விரும்புகிறோம்.”
தெரியாதவர்களுக்கு, Exynos 2200 ஆனது AMD இன் RDNA2 கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்தும் நிறுவனத்தின் முதல் சிப்செட் ஆகும்.
Exynos 2200: இதுவரை நாம் அறிந்தவை
கசிவுகள் மற்றும் வதந்திகள் வரவிருக்கும் Exynos சிப்செட்டின் பல அம்சங்களை ஏற்கனவே அம்பலப்படுத்தியுள்ளன. முந்தைய தலைமுறைகளுடன் ஒப்பிடும்போது கிராபிக்ஸ் செயல்திறனில் கணிசமான முன்னேற்றத்தைக் கொண்டுவரும் என எதிர்பார்க்கப்படும் AMD GPU ஐச் சேர்ப்பது மிக முக்கியமான பிட் ஆகும்.
கூடுதலாக, புதிய சிப் mrDNA கிராபிக்ஸ் செயலியின் காரணமாக கதிர்-தடமறிதல் திறன்களைப் பயன்படுத்தும். இது தவிர, சிப் அதிகபட்ச கடிகார வேகம் 1250MHz மற்றும் 144Hz புதுப்பிப்பு விகிதம், 5G இணைப்பு, Wi-Fi மற்றும் புளூடூத் ஆகியவற்றின் சமீபத்திய பதிப்பை ஆதரிக்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed