சாம்சங் Galaxy Home Mini 2 ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கரில் வேலை செய்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. டிப்ஸ்டர் மேக்ஸ் ஜாம்போரின் ட்வீட் படி, “கேலக்ஸி ஹோம் மினி 2 (SM-V320) இப்போது வெகு தொலைவில் இல்லை”, சாதனம் விரைவில் தொடங்கப்படலாம் என்பதைக் குறிக்கிறது.
தென் கொரிய நிறுவனம் தற்போது அதன் ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் வரிசையில் இரண்டு சாதனங்களைக் கொண்டுள்ளது. இதில் Galaxy Home மற்றும் Galaxy Home Mini ஆகியவை அடங்கும். அசல் Samsung Galaxy Home ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் 2018 இல் அறிவிக்கப்பட்டது. ஸ்பீக்கர் நிறுவனத்தின் சொந்த நாட்டில் மட்டுமே கிடைக்கும் மற்றும் பிற உலகளாவிய சந்தைகளில் அறிமுகப்படுத்தப்படவில்லை. அதன் சிறிய உடன்பிறப்பு – Galaxy Home Mini – தென் கொரியாவிற்கு மட்டுமே.
SamMobile முன்பு இதே மாதிரி எண்ணைக் கொண்ட ஒரு சாதனத்தைப் புகாரளித்தது. Galaxy Home Mini 2 இன் வடிவமைப்பு மற்றும் அளவு பற்றிய எந்த தகவலையும் அறிக்கை வழங்கவில்லை. ஆனால் ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர் ஒரு டிஸ்ப்ளேவுடன் வரலாம், இது ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கரை விட ஸ்மார்ட் டிஸ்ப்ளேவாக மாற்றுகிறது.
டிப்ஸ்டரால் வெளியீட்டு தேதி அல்லது காலவரிசையை வழங்க முடியவில்லை Samsung Galaxy Home Mini 2 ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர், பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி நடைபெறும் என்று கூறப்படும் கேலக்ஸி எஸ் 22 சீரிஸ் நிகழ்வில் சாதனம் அறிவிக்கப்படலாம். இந்தத் தொடரில் Samsung Galaxy S22, Samsung Galaxy S22+ மற்றும் Samsung Galaxy S22 Ultra ஆகியவை அடங்கும்.
ஸ்மார்ட்போன்கள் புதிதாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Qualcomm Snapdragon 8 Gen 1 சிப்செட் அல்லது சந்தையைப் பொறுத்து Exynos 2200 SoC மூலம் இயக்கப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. Galaxy S22 மற்றும் Galaxy S22+ ஆகியவை 50MP முதன்மை லென்ஸ், 3x ஆப்டிகல் ஜூம் ஆதரவுடன் 10MP டெலிஃபோட்டோ லென்ஸ் மற்றும் 12MP அல்ட்ரா-வைட் ஆங்கிள் கேமரா ஆகியவற்றைக் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருப்பதாக வதந்தி பரவுகிறது. செல்ஃபிகள் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு, இந்த ஸ்மார்ட்போனில் சாம்சங் கேலக்ஸி எஸ்21 மற்றும் சாம்சங் கேலக்ஸி எஸ்21+ போன்றவற்றில் 10எம்பி முன்பக்க கேமரா இருக்கும் என வதந்தி பரவியுள்ளது. Galaxy S22 Ultra பின்புறத்தில் 108MP + 12MP + 10MP டிரிபிள் கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *