பகிரி பீட்டா அப்டேட் இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் வெளிவரத் தொடங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அண்ட்ராய்டு பயனீட்டாளர். WABetaInfo இன் அறிக்கையின்படி, WhatsApp ஆனது Google Play பீட்டா திட்டத்தின் மூலம் ஒரு புதிய புதுப்பிப்பை வெளியிட்டது, அதன் பதிப்பை 2.22.2.10 வரை கொண்டு வருகிறது. சமீபத்திய பீட்டா புதுப்பிப்பு, எதிர்கால புதுப்பிப்புகளில் சமூகத்தை உருவாக்க பயனர்களை அனுமதிக்கும் அம்சத்தைப் பற்றிய மறைக்கப்பட்ட குறிப்புகளுடன் வருகிறது என்று அறிக்கை மேலும் குறிப்பிடுகிறது. சில வாரங்களுக்கு முன்பு iOS ஸ்மார்ட்போன்களுக்காக வெளியிடப்பட்ட பீட்டா அப்டேட்டிலும் இதே போன்ற மறைக்கப்பட்ட குறிப்பு காணப்பட்டது. தெரியாதவர்களுக்கு முகநூல் தனியுரிம செய்தியிடல் தளம் a . வேலை சமூக சிறிது நேரம் வசதி.
WABetainfo ஆல் பகிரப்பட்ட ஸ்கிரீன்ஷாட்டின் படி, ஒரு குழுவில் காணப்படுவது போல் ஒரு சமூகத்திற்கு ஒரு பெயரும் விளக்கமும் உள்ளது. பெயர் மற்றும் விவரங்களை உள்ளிட்ட பிறகு, பயனர்கள் புதிய குழுவை உருவாக்கும் அல்லது 10 குழுக்களை இணைக்கும் விருப்பத்தைப் பெறுவார்கள். கூடுதலாக, புதுப்பிப்பு சமூகத்தில் ஒரு மர்மமான குழுவையும் குறிப்பிடுகிறது. இயங்குதளத்தால் தானாக உருவாக்கப்பட்ட குழுவின் நோக்கம் தெரியவில்லை, ஆனால் அனைத்து இணைக்கப்பட்ட குழுக்களும் ஒரே செய்தியைப் பகிர அனுமதிக்கும் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.
WABetainfo இன் முந்தைய அறிக்கை, பயனர்கள் ஒரு சமூகத்தில் சேரும்போது, ​​அவர்களால் இணைக்கப்படாத குழுக்களைப் பார்க்க முடியாது என்று கூறுகிறது. கூடுதலாக, பயனர்கள் சமூகத்தை விட்டு வெளியேறும்போது, ​​சமூகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட குழுக்களை அவர்களால் பார்க்க முடியாது. இந்த அம்சம் உருவாக்கப்பட்டு வருவதால், உங்களால் இப்போது சமூகத்தை உருவாக்க முடியாது. எதிர்கால புதுப்பிப்புகளில் இயங்குதளம் இந்த அம்சத்தை வெளியிடும்.
குழுவில் யாராவது உங்களைக் குறிப்பிட்டு உங்கள் செய்திக்கு பதிலளிக்கும் போது நீங்கள் அறிவிப்புகளைப் பெறும் விதத்தையும் WhatsApp மறுவடிவமைக்கிறது. iOS பயனர்களுக்கான சமீபத்திய பீட்டா அப்டேட் மூலம், உங்கள் மெசேஜுக்கு யாரேனும் பதிலளித்திருந்தால் அல்லது குழுவில் குறுஞ்செய்தி மாதிரிக்காட்சி மற்றும் குழுவின் பெயரைக் கொண்ட ஒரு செய்தியில் உங்களை யாராவது குறிப்பிட்டிருந்தால், குழு செய்தி அறிவிப்புகள் குறிப்பிடப்படும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *