இறைவன் சமந்தா ரூத் படத்தில் அவர் நடனம் ஆடுவதற்காக சமீபகாலமாக தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கி வருகிறார்.மலர்‘நடித்தார் அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா. சமந்தா நடிக்கும் முதல் ஐட்டம் நம்பர் இது. பாடல் பெயர் ‘ஓ அண்டாவா‘தெலுங்கில்.

சமீபத்தில், வேலை சுனன் சமந்தா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பாடலைப் பாராட்டினார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கட்டுரையில் பாடலை வெளியிட்டு, “இந்த பாடலை விரும்புகிறேன் !!! samantharuthprabhuofficial You Are On Fire Girl ”.

அவரது இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

வேலை

நாக சைதன்யா மேலும் சமந்தா கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் ஒரு சமூக ஊடக இடுகை மூலம் தங்கள் பிரிந்த செய்தியை வெளியிட்டார். இறுதியாக, விவாகரத்து குறித்து சமந்தாவுடன் மௌனத்தை உடைத்த நாகா, ஒரு ஊடக உரையாடலின் போது பகிர்ந்து கொண்டார், “பிரிவது பரவாயில்லை. இது அவர்களின் தனிப்பட்ட மகிழ்ச்சிக்காக எடுக்கப்பட்ட பரஸ்பர முடிவு. அவள் மகிழ்ச்சியாக இருந்தால், நான் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறேன். எனவே இத்தகைய சூழ்நிலையில் விவாகரத்து செய்வதே சிறந்த முடிவு.

டான்டன் அபே இயக்குனர் ஜான் பிலிப் உருவாக்கிய ‘அரேஞ்ச்மெண்ட்ஸ் ஆஃப் லவ்’ படத்திற்காக சமந்தா தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். அறிக்கைகளை நம்புங்கள், அவர் வருண் தவானுடன் இணைந்து நடித்த வெப்-சீரிஸில் OTT உள்ளடக்கத்திற்கு திரும்புவார்.

வேலை அதன் கிட்டியில் சில சுவாரஸ்யமான திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது. ‘போடியா’ படத்தில் வருண் தவானுடன் இணைந்து நடிக்கவுள்ளார். அவர் ‘கணபத்’, ‘பச்சன் பாண்டே’, ‘ஷேஜாதா’ மற்றும் ‘ஆதிபுருஷ்’ படங்களில் நடிக்கிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *