காலை 11:19, 15-ஜன-2022

சொந்த தேர்தலில் போட்டியிடாதது குறித்து மாயாவதி கூறுகையில், கன்ஷிராம் கட்சியின் பணிகளை கையாண்டபோது, ​​நான் நான்கு முறை லோக்சபா தேர்தலிலும், இரண்டு முறை சட்டசபை தேர்தலிலும் போட்டியிட்டேன். அவர் மூன்று முறை ராஜ்யசபா உறுப்பினராகவும், இரண்டு முறை சட்ட மேலவை உறுப்பினராகவும் இருந்தார். இப்போது முழுக்கட்சியின் பொறுப்பு என்னிடம் உள்ளது. இதனால், நேரடித் தேர்தலில் போட்டியிடுவதில்லை என முடிவு செய்து, கட்சியின் வேட்பாளர்களை வெற்றிபெறச் செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளேன்.

காலை 11:16, 15-ஜன-2022

மாயாவதி தனது பிறந்தநாளில் கூறினார் – 2022 இல் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி ஆட்சி அமைக்கப்படும்

பகுஜன் சமாஜ் கட்சி ஆட்சி அமைக்கும் என நம்புகிறோம் என்று மாயாவதி கூறினார். ஏழைகள், பிற்படுத்தப்பட்டோர் நலனுக்காக பகுஜன் சமாஜ் கட்சி உறுதியாக உள்ளது. ஒவ்வொரு பிரிவினரின் முன்னேற்றத்திற்கும் பாடுபடுவோம். 2007ஆம் ஆண்டு போன்று நமது ஆட்சி அமைந்தால், இதுவே எனது பிறந்தநாளின் விலைமதிப்பற்ற பரிசாக இருக்கும் என்று தனது பிறந்தநாளில் மாயாவதி கூறியுள்ளார்.

காலை 11:02, 15-ஜனவரி-2022

சந்திரசேகர் கூறியதாவது – பிளவுபட்டுள்ள எதிர்க்கட்சிகளை ஒன்றிணைக்க முயற்சி செய்வேன்

சமூக நீதியின் அர்த்தம் அகிலேஷ்க்கு புரியவில்லை என்று சந்திரசேகர் குற்றம் சாட்டினார். தலித்துகளின் நலன் பற்றி பேச விரும்பவில்லை. பாரதிய ஜனதா கட்சியை ஆட்சியில் இருந்து தடுக்க பெரிய கூட்டணி அமைக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன், ஆனால் நமது உரிமைகள் குறித்து அகிலேஷ் அமைதியாக இருக்கிறார். நாங்களே போராடுவோம். சிதறி கிடக்கும் எதிர்க்கட்சிகளை ஒன்றிணைப்பதே எங்கள் முயற்சியாக இருக்கும். முதலில் மாயாவதியுடன் கூட்டணிக்கு முயற்சித்தேன்.

காலை 10:53, 15-ஜனவரி-2022

சமாஜ்வாதி கட்சியுடன் கூட்டணி அமைக்க மாட்டோம் என சந்திரசேகர் அறிவித்துள்ளார்

சமாஜ்வாதி கட்சியுடன் கூட்டணி வேண்டாம் என ஆசாத் கட்சி தலைவர் சந்திரசேகர் அறிவித்துள்ளார். சமாஜ்வாதி கட்சித் தலைவர் அகிலேஷ் யாதவ் பகுஜன் சமாஜ் மக்களை அவமதித்துள்ளார்.

காலை 10:36, 15-ஜனவரி-2022

உத்தரகாண்ட் மாநிலத்தில் காங்கிரஸ் கட்சியின் முதல் பட்டியல் இன்று வெளியாகலாம்

உத்தரகாண்ட் மாநிலத்தில் உள்ள 70 இடங்களுக்கும் சம்மதம் தெரிவித்த பிறகு, காங்கிரஸின் ஸ்கிரீனிங் கமிட்டி சாத்தியமான வேட்பாளர்கள் குழுவை இறுதி செய்துள்ளது. சனிக்கிழமை நடைபெறும் மத்திய தேர்தல் குழுவின் மெய்நிகர் கூட்டத்தில் பெயர்கள் குறித்து இறுதி முடிவு எடுக்கப்படும். தற்போது 40 பெயர்களை மட்டுமே கட்சி அறிவிக்க உள்ளது. டிக்கெட் கிடைத்தவுடன், பக்கம் மாறுவதால் யாருக்கும் பாதிப்பு ஏற்படக்கூடாது என்பதற்காக, இது ஒரு உத்தியின் கீழ் நடப்பதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இன்னும் சில இடங்களில் அக்கட்சி யாரோ வருவார் என்று காத்துக் கிடக்கிறது. முழு செய்தியையும் படிக்க…

10:23 AM, 15-ஜனவரி-2022

தேர்தல் பேரணி, ரோடு ஷோக்களுக்கு தடை அதிகரிக்குமா என்பது இன்று முடிவு

தேர்தல் பேரணிகள், சாலை நிகழ்ச்சிகளுக்கு இன்று கடைசி நாள் தடை. தலைமை தேர்தல் ஆணையர் சுஷில் சந்திரா, சுகாதாரத்துறை செயலாளர், தலைமைச் செயலாளர் மற்றும் தேர்தல் மாநிலங்களின் தலைமை தேர்தல் அதிகாரி ஆகியோருடன் ஆலோசனை நடத்துகிறார். விவாதத்திற்குப் பிறகு தடையை தொடர்வதா இல்லையா என்பது குறித்து முடிவு செய்யப்படும்.

காலை 10:09, 15-ஜனவரி-2022

எஸ்பி அலுவலகத்தில் திரண்ட மக்கள் மீது தேர்தல் ஆணையத்தின் அதிரடி நடவடிக்கை

எஸ்பி அலுவலகத்தில் வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் திரண்டிருந்த கூட்டம் மீது தேர்தல் ஆணையம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. லக்னோவின் கௌதம்பள்ளி காவல் நிலையப் பொறுப்பாளர் உடனடியாக அமலுக்கு வரும் வகையில் சஸ்பெண்ட் செய்யுமாறு உத்தரப் பிரதேச தலைமைத் தேர்தல் ஆணையர் லக்னோ டி.எம்.க்கு உத்தரவிட்டுள்ளார்.

09:30 AM, 15-ஜன-2022

சட்டமன்ற தேர்தல் 2022 நேரலை: தான் ஏன் தேர்தலில் போட்டியிடவில்லை என்று கூறிய மாயாவதி, SP உடன் கூட்டணி அமைக்க மாட்டோம் என்று சந்திரசேகர் அறிவித்தார்.

மகர சங்கராந்தியன்று சூரியனின் திசை மாறியபோது, ​​ராம்வீர் உபாத்யாயும் அரசியலில் தனது திசையை மாற்றினார். ஆக்ராவில் உள்ள சாஸ்திரிபுரத்தில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் சனிக்கிழமை காலை 11 மணிக்கு அவர் முறைப்படி பாஜகவில் இணைகிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed