பொழுதுபோக்கு மேசை, அமர் உஜாலா

வெளியிட்டவர்: சஷி சிங்
புதுப்பிக்கப்பட்டது வியாழன், 06 ஜனவரி 2022 02:53 PM IST

செய்தி கேட்க

இந்த நேரத்தில், நாட்டில் கொரோனா வழக்குகள் வேகமாக அதிகரித்து வருவதால், கவலை மீண்டும் அதிகரித்துள்ளது. இதற்கிடையில், டிவி மற்றும் பாலிவுட்டில் இருந்தும் பல பிரபலங்கள் கொரோனா பாசிட்டிவ் என்று தொடர்ந்து செய்திகள் வருகின்றன. தற்போது நடிகையும் டிஎம்சி எம்பியுமான மிமி சக்ரவர்த்திக்கு கோவிட் பாதிப்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இந்த தகவலை மிமி சக்ரவர்த்தி ட்விட்டர் மூலம் தெரிவித்துள்ளார். அவர் தனது ட்விட்டர் பதிவில், “எனது கோவிட் அறிக்கை பாசிட்டிவ்வாக வந்துள்ளது. கடந்த சில நாட்களாக நான் எனது வீட்டை விட்டு வெளியே செல்லவில்லை, மக்களைச் சந்திக்கவில்லை. தற்போது வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு மருத்துவரிடம் ஆலோசனை பெற்று வருகிறேன். உங்களைப் பார்க்க ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும் முகமூடிகளை அணியவும் அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

இந்த நேரத்தில், நாட்டில் கொரோனா வழக்குகள் வேகமாக அதிகரித்து வருவதால், கவலை மீண்டும் அதிகரித்துள்ளது. இதற்கிடையில், டிவி மற்றும் பாலிவுட்டில் இருந்தும் பல பிரபலங்கள் கொரோனா பாசிட்டிவ் என்று தொடர்ந்து செய்திகள் வருகின்றன. தற்போது நடிகையும் டிஎம்சி எம்பியுமான மிமி சக்ரவர்த்திக்கு கோவிட் பாதிப்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது. இந்த தகவலை மிமி சக்ரவர்த்தி ட்விட்டர் மூலம் தெரிவித்துள்ளார். அவர் தனது ட்விட்டர் பதிவில், “எனது கோவிட் அறிக்கை பாசிட்டிவ்வாக வந்துள்ளது. கடந்த சில நாட்களாக நான் எனது வீட்டை விட்டு வெளியே செல்லவில்லை, மக்களைச் சந்திக்கவில்லை. தற்போது வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு மருத்துவரிடம் ஆலோசனை பெற்று வருகிறேன். உங்களைப் பார்க்க ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும் முகமூடிகளை அணியவும் அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.