அஜய் தேவ்கன் க்கு புறப்பட்டது சபரிமலை கோவிலில் கேரளா. நடிகர் இன்று தரிசனத்திற்கு புறப்பட்டார். யாத்திரைக்காக அங்கு செல்வதற்கு தேவ்கன் தொடர்ந்து உறுதியுடன் இருந்தார். அவர் தனது வட்டத்தில் உள்ள பலரிடம் இதைப் பற்றி பேசவில்லை, ஆனால் நேரங்கள் இப்போது நாங்கள் உங்களுக்கு இந்த முக்கிய செய்தியை முதலில் மற்றும் பிரத்தியேகமாக வழங்குகிறோம்.

கோவிலின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தின்படி, சபரிமலை யாத்திரை என்பது புலன்களின் சோதனை. யாத்ரீகர்கள் எளிமையான பக்தியுடன் வாழ்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ‘வட்டம்’ யாத்திரையை வெற்றிகரமாக முடித்ததற்காக. ஒரு ஆதாரம் கூறுகிறது, “அஜய் ஒரு மாதம் அல்லது அதற்கும் மேலாக சில சடங்குகளை பின்பற்றி வருகிறார். வெளிப்படையாக, அவர் கறுப்பாக இருந்தார், அவர் ஒரு மாதத்திற்கும் மேலாக முடி அல்லது நகங்களை வெட்டவில்லை, அவர் மொட்டையடிக்கவில்லை.

அஜய் விரைவில் மும்பை திரும்புவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *