கூகுளின் பிக்சல் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் சில காலமாக செயல்பாட்டில் உள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் பற்றிய எந்த விவரங்களையும் நிறுவனம் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை, ஆனால் கைபேசியானது கடந்த வாரம் கீக்பெஞ்சில் “பிப்பிட்” என்ற குறியீட்டு பெயருடன் காணப்பட்டது மற்றும் அதன் செயல்திறன் விவரக்குறிப்புகள் நிறுவனத்தின் டென்சர் சிப் மூலம் இயக்கப்படலாம் என்று பரிந்துரைத்தது. ஆண்ட்ராய்டு 12L இன் இரண்டாவது பீட்டா உருவாக்கம் புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்ட பிறகு, நிறுவனத்தின் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Oppo Find N ஐப் போலவே இருக்கலாம் என்று ஒரு புதிய அனிமேஷன் காணப்படுகிறது.

சமீபத்திய Android 12L பீட்டா உருவாக்கத்தில் இரண்டு புதிய அனிமேஷன்கள், புள்ளிகள் நிறைந்த 9to5Google மூலம், புதியது போல் இருக்கும் மடிக்கக்கூடிய சாதனத்தை காட்சிப்படுத்தவும் oppo கண்டுபிடி எண் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன். படங்கள் கீழே ஒரு சிம் தட்டு மற்றும் வலதுபுறத்தில் ஒரு வால்யூம் ராக்கரைக் காட்டுகின்றன. முந்தைய கசிவுகள் மற்றும் ரெண்டர்கள் கூகுளின் பிக்சல் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனும் அப்படியே இருக்கலாம் என்று பரிந்துரைத்தது குறிப்பிடத்தக்கது. Samsung Galaxy Z Fold 3, இருப்பினும், திறக்கப்படும் போது, ​​அனிமேஷனில் இடம்பெற்றுள்ள ஸ்மார்ட்போன் சாம்சங் வழங்குவதை விட பரந்த காட்சியைக் கொண்டுள்ளது.

பிக்சல் மடிக்கக்கூடிய வடிவமைப்பு அனிமேஷன் 9to5google கூகுள் பிக்சல் பிக்சல் மடிக்கக்கூடியது

மடிக்கக்கூடிய பிக்சல் ஸ்மார்ட்போனைக் காட்டும் Android 12L பீட்டா அனிமேஷன்
புகைப்பட கடன்: 9to5google

இந்த அனிமேஷன்கள் மற்றொன்றில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன ஆண்ட்ராய்டு 12 எல் பீட்டா, மற்றும் அவர்களின் இருப்பு நிறுவனம் இன்னும் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனில் வேலை செய்வதைக் குறிக்கிறது. அறிக்கையின்படி, சாம்சங்கின் கேலக்ஸி இசட் மடிப்பு 3 இன் 22.5:18 விகிதத்திற்குப் பதிலாக, வெளிப்படும் போது, ​​ஒப்போ ஃபைண்ட் என் (8.4:9) போன்ற அதே விகிதத்தைப் படங்கள் பரிந்துரைக்கின்றன.

கடந்த வாரம், புதிய கூகுள் ஸ்மார்ட்போன் வந்தது புள்ளிகள் நிறைந்த Geekbench இல் உள்ள octa-core செயலியானது 2.8GHz இல் க்ளாக் செய்யப்பட்ட இரண்டு செயல்திறன் கோர்களையும், 2.25GHz இல் கடிகாரம் செய்யப்பட்ட இரண்டு கோர்களையும், 1.8GHz இல் நான்கு செயல்திறன் கோர்களையும் கொண்டுள்ளது. “Pipit” என்ற குறியீட்டுப்பெயரில் உள்ள கைபேசியானது, ஒற்றை-கோர் கீக்பெஞ்ச் 4 மதிப்பெண்ணை 4,811 புள்ளிகளையும், மல்டி-கோர் மதிப்பெண் 11,349 புள்ளிகளையும் கொண்டுள்ளது. இந்த மதிப்பெண்கள், நிறுவனத்தின் டென்சர் செயலியைக் கொண்ட பிக்சல் 6ஐப் போலவே இருக்கும்.

நவம்பர் 2021 இல் நிறுவனம் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனில் பணிபுரிவதாக முன்னர் வதந்தி பரவியது, அப்போது “பிபிட்” என்ற குறியீட்டுப் பெயரிடப்பட்ட ஸ்மார்ட்ஃபோனைப் பற்றிய குறிப்பு செய்யப்பட்டது. புள்ளிகள் நிறைந்த Google கேமரா APK இல். 12.2-மெகாபிக்சல் IMX363 கேமரா சென்சார் கடந்த ஆண்டு வெளியிடப்பட்ட பிக்சல் 6 தொடரில் பயன்படுத்தப்பட்ட பழைய GN1 சென்சார்களைப் போலல்லாமல், பழைய கேமரா அமைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம் என்று அறிவுறுத்துகிறது.

முன்னர் குறிப்பிட்டபடி, கூகிள் இன்னும் மடிக்கக்கூடிய கைபேசியின் எந்த விவரங்களையும் வெளியிடவில்லை, மேலும் அறிக்கையின்படி, Android 12L பீட்டா கட்டமைப்பில் காணப்படும் புதிய அனிமேஷன்களும் எதிர்கால வெளியீட்டில் அகற்றப்படலாம்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *