ஆண்ட்ராய்டு போனில் தெரியாத எண்களை எவ்வாறு தடுப்பது என்பது குறித்த தகவலைத் தேடுகிறீர்களா? ஆண்ட்ராய்டில் தெரியாத எண்களை இயல்பாகத் தடுப்பதற்கான விருப்பத்தை Google வழங்குகிறது. இருப்பினும், ஆண்ட்ராய்டு உலகம் பன்முகத்தன்மை கொண்டதாக இருப்பதால், வெவ்வேறு உற்பத்தியாளர்களிடமிருந்து தொலைபேசிகளில் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க எந்த வழியும் இல்லை. வெவ்வேறு தோல்கள் மற்றும் இடைமுகங்கள் உங்கள் மொபைலில் தெரியாத எண்களைத் தடுப்பதற்கு வெவ்வேறு வழிகளைக் கொண்டுள்ளன. அப்படிச் சொன்னால், இந்த வழிகாட்டி தேவையற்ற அழைப்பாளர்களை ஓரளவிற்கு அகற்ற உதவும்.

இந்த கட்டுரையில், உங்கள் ஆண்ட்ராய்டு போனில் தெரியாத எண்ணை பிளாக் செய்ய எடுக்க வேண்டிய நடவடிக்கைகள் பற்றி விரிவாகப் பேசப் போகிறோம். உங்களிடம் இருந்தால் நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய படிகளுடன் நாங்கள் தொடங்குகிறோம் கூகுள் பிக்சல் தொலைபேசி அல்லது கைபேசியுடன் கூகுள் ஃபோன் ஆப் நிறுவப்பட்டது. இது தொலைபேசியில் முன்பே நிறுவப்பட்டுள்ளது, இதில் அடங்கும் oneplus nord 2 5g மற்றும் பல்வேறு நோக்கியா ஸ்மார்ட்போன்கள். உங்களாலும் முடியும் பதிவிறக்க Tamil கூகுள் ஃபோன் ஆப்ஸ் அண்ட்ராய்டு இருந்து உபகரணங்கள் கூகிள் விளையாட்டு,

நீங்கள் ஒரு. தெரியாத எண்களைத் தடுப்பதற்கான முறைகளும் வழங்கப்பட்டுள்ளன சாம்சங் தொலைபேசி மற்றும் ஏ Xiaomi இந்த கட்டுரையில் பின்னர் மாதிரி.

கூகுள் ஃபோன் ஆப் மூலம் ஆண்ட்ராய்ட் போனில் தெரியாத எண்களை எப்படி தடுப்பது

கூகுள் ஃபோன் ஆப்ஸ் நிறுவப்பட்டுள்ள ஆண்ட்ராய்டு மொபைலில் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க நீங்கள் எடுக்க வேண்டிய படிகள் இங்கே கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. உங்களிடம் சாம்சங் ஃபோன் இருந்தால் நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய படிகளைப் பார்க்க அடுத்த பகுதிக்குச் செல்லவும்.

 1. டயலர் தேடல் பட்டியின் மேல் வலது பக்கத்திலிருந்து மூன்று-புள்ளி பொத்தானைத் தட்டவும்.

 2. இப்போது, ​​தட்டவும் சரிசெய்தல் பின்னர் தடுக்கப்பட்ட எண்,

 3. இயக்கவும் தெரியவில்லை விருப்பம்.

ஆண்ட்ராய்டில் “தெரியாது” என்ற வார்த்தையானது உங்கள் தொடர்புகளில் சேமிக்கப்படாத எண்களைக் குறிக்காது என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். அது எதிர் ஐபோன், குறிப்பாக உங்கள் அழைப்பாளர் ஐடியில் ‘தனியார்’ அல்லது ‘தெரியாதது’ எனக் காட்டப்படும் அழைப்புகளுக்கு.

சாம்சங்கில் இருந்து ஆண்ட்ராய்டு போனுக்கு தெரியாத எண்களை எப்படி தடுப்பது

சாம்சங் ஆண்ட்ராய்டு போன்களில் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய படிகள் கீழே உள்ளன.

 1. தொலைபேசி பயன்பாட்டைத் திறக்கவும்.
 2. மூன்று-புள்ளி மெனுவைத் தட்டவும், பின்னர் அமைப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
 3. இப்போது, ​​தட்டவும் தொகுதி எண்,
 4. கொல்லுங்கள் தெரியாத/மறைக்கப்பட்ட எண்களைத் தடு உங்கள் தொலைபேசியில் தனிப்பட்ட மற்றும் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க.

Xiaomi இலிருந்து ஆண்ட்ராய்டு போனில் தெரியாத எண்களை எவ்வாறு தடுப்பது

Xiaomi வழங்கும் Android மொபைலில் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க கீழே உள்ள படிகளைப் பின்பற்றவும். அதன் அடிப்படையில் ஒரு ஃபோனைக் கருதினோம் MIUI 12.5 படிகளை விவரிக்க. இருப்பினும், உங்கள் சாதனத்தில் வேறு MIUI பதிப்பு இருந்தால், சில மாற்றங்கள் இருக்கலாம்.

 1. தொலைபேசியைத் திறக்கவும்
 2. தேடல் பட்டியில் இருந்து மூன்று-புள்ளி பொத்தானைத் தட்டவும்.
 3. தேர்வு செய்யவும் சரிசெய்தல் மெனுவிலிருந்து.
 4. இப்போது, ​​தட்டவும் தெரியவில்லை அறியப்படாத அழைப்பாளர்களின் அனைத்து அழைப்புகளையும் தடுக்க.

இயல்புநிலை முறைகளுக்கு கூடுதலாக, வெவ்வேறு மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகள் உள்ளன Truecaller உட்பட உங்கள் ஆண்ட்ராய்டு போனில் தெரியாத எண்களைத் தடுக்க இது உதவுகிறது.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed