தயாரிப்பாளர் போனி கபூர்இளைய மகள் குஷி கபூர் பரிசோதனையில் கோவிட் இருப்பது உறுதியானது. போனி மற்றும் அவரது நடிகை மகள் என்றும் கேள்விப்பட்டோம் ஜான்வி கபூர் இப்போது வீட்டு தனிமைப்படுத்தலில் உள்ளனர்.

ஜான்வி நேற்று பொறுப்பேற்றார் Instagram தெர்மாமீட்டர் மூலம் அவர் வெப்பநிலையை சரிபார்க்கும் படங்களைப் பகிர. ஒரு படத்தில், அவர் தனது சகோதரி குஷியுடன் படுக்கையில் படுத்திருப்பதைக் காணலாம். அவர் இடுகைக்கு “மீண்டும் ஆண்டின் நேரம்” என்று தலைப்பிட்டார்.

இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

முன்னதாக, செப்டம்பர் 2020 இல், கோவிட் உடன் போராடிய ஜான்வியின் சகோதரர் அர்ஜுன் கபூர் மீண்டும் கொடிய வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டார். அவரது சகோதரி அன்ஷுலா கபூர் மற்றும் உறவினர் ரியா கபூர் ஆகியோரும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இப்போது, ​​அர்ஜுன், அன்ஷுலா மற்றும் ரியா கோவிட் ஆகியோர் சுதந்திரமாக உள்ளனர். அவர்களில் 3 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இல்லை.

இந்நிலையில், ஜான்வி அடுத்து ‘குட் லக் ஜெர்ரி’ மற்றும் ‘தோஸ்தானா 2’ ஆகிய படங்களில் நடிக்கவுள்ளார். மறுபுறம் போனி நடிகராக அறிமுகமாக உள்ளார் அன்பு ரஞ்சன்ரன்பீர் கபூரும், ஷ்ரத்தா கபூரும் இணைந்து நடிக்கவிருக்கும் படத்தில் நடிக்கின்றனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *