போல் தெரிகிறது எலும்பு கபூர் தனது இளைய மகள் குஷி கபூருடன் வீட்டில் சிறிது நேரம் செலவிடுகிறார். இதைத் தொடர்ந்து, தயாரிப்பாளர் சமீபத்தில் தனது மகளுடன் ஒரு திகில் படத்தைப் பார்த்த மகிழ்ச்சியான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். பாருங்கள்:

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-14 மாலை 4.29.51 மணிக்கு

போனி பகிர்ந்த கறுப்பு வெள்ளை புகைப்படத்தில், குஷி அவர்கள் பார்த்தபடியே தன்னை நெருங்கிய அப்பா பக்கம் சாய்ந்தாள். இருவரும் தங்கள் சோபாவில் இருந்து மிகுந்த கவனத்துடன் பார்க்கும்போது படத்தில் முழுமையாக மூழ்கிவிட்டதாகத் தெரிகிறது. அவர் எழுதிய படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, ‘நான் வீட்டில் ஒரு திகில் படம் பார்க்கிறேன்.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ஒரு ஆதாரத்தின்படி, குஷி இந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட வாய்ப்புள்ளது. அவர் 2019 இல் நியூயார்க்கில் நடிப்பதற்கான ஒரு வருட தயாரிப்புப் பணியை முடித்தார் மற்றும் லீ ஸ்ட்ராஸ்பர்க் தியேட்டர் & ஃபிலிம் இன்ஸ்டிடியூட்டில் சேர விரும்பினார். ஜான்வி அவரும் அந்த நிறுவனத்தில் படித்தவர். அந்த ஆதாரமும் ‘குஷி ஒருவேளை அந்த படிப்பை முடித்திருப்பாள் கோவிட் அடிக்கவில்லை, ஆனால் கடந்த ஒரு வருடம் மெதுவாக அவளது அபிலாஷைகளை முறியடிக்கவில்லை. எனவே இப்போது, ​​அவள் எதைச் சிறப்பாகப் பெறலாம் என்பதை ஆராய்ந்து வருகிறாள். முன்னதாக, சிறந்த முடிவை எடுக்க ஜான்வி அவளுடன் அமெரிக்கா சென்றார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed