பிரபல சமூக ஆடியோ அரட்டை செயலியான கிளப்ஹவுஸ், இணையம் வழியாக மேடையில் நடக்கும் உரையாடல்களைக் கேட்க யாரையும் அனுமதிப்பதாக வெள்ளிக்கிழமை அறிவித்தது. இந்த அனுபவம் ஆரம்பத்தில் அமெரிக்காவில் உள்ள கிளப்ஹவுஸ் பயனர்களுக்கு அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறது மற்றும் ரீப்ளே மற்றும் லைவ் ரூம்கள் இரண்டிற்கும் ரீப்ளே இயக்கப்பட்டிருக்கும். கேட்போர் தங்கள் சாதனங்களில் கிளப்ஹவுஸ் பயன்பாட்டை நிறுவவோ அல்லது இயங்குதளத்தில் உள்நுழையவோ தேவையில்லை. தனித்தனியாக, கிளப்ஹவுஸ் எந்தவொரு சமூக ஊடக நெட்வொர்க் அல்லது செய்தியிடல் பயன்பாட்டின் மூலம் பயன்பாட்டில் பங்கேற்கும் அமர்வுகளைப் பகிரும் விருப்பத்தை பயனர்களுக்குக் கொண்டுவருகிறது.

மார்ச் 2020 இல் தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து, கிளப் ஹவுஸ் மேடையில் உரையாடல்களில் சேர பயனர்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும். பயன்பாடு ஆரம்பத்தில் அதன் பயணத்தை அழைப்பிதழ் மட்டுமே தீர்வாகத் தொடங்கியது. இருப்பினும், தற்போதுள்ள மாடலில் மாற்றங்களைச் செய்து வருகிறது ‘வெப் லிஸ்டனிங்’ ஆரம்பம் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவோ அல்லது உள்நுழையவோ இல்லாமல் மக்கள் தங்கள் தொலைபேசிகள் அல்லது மடிக்கணினிகளைப் பயன்படுத்தி கிளப்ஹவுஸ் அறைகளில் நடக்கும் உரையாடல்களைக் கேட்க இது அனுமதிக்கிறது.

இணைய உலாவியைப் பயன்படுத்தி பயனர்கள் தங்கள் உள்ளடக்கத்தைக் கேட்க அனுமதிக்க, படைப்பாளர்கள் தங்கள் மெய்நிகர் அறைகளில் மீண்டும் இயக்க வேண்டும். ரீப்ளே வசதி உள்ளது உருவாக்கப்பட்டது இதன் மூலம் பயனர்கள் பின்னர் நேரலை உரையாடல் பதிவுகளை பயன்பாட்டில் கேட்கலாம்.

‘வெப் லிஸ்டனிங்’ ஒரு பரிசோதனையாகத் தொடங்குவதாக கிளப்ஹவுஸ் குறிப்பிடுகிறது, அதாவது ஆரம்ப கட்டங்களில் சில பிழைகளைக் காணலாம். மேலும், இந்த அனுபவம் தற்போது அமெரிக்காவிற்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இருப்பினும் குழு அதை காலப்போக்கில் பல நாடுகளுக்கு விரிவுபடுத்த உள்ளது – மேலும் பல அறை வகைகள்.

நவம்பர், ட்விட்டர் இதேபோன்ற நடவடிக்கையை எடுத்தது மற்றும் பயனர்களை அனுமதித்தது உரையாடலைக் கேளுங்கள் அதன் ஆடியோ மட்டும் அம்சம் மூலம் நடக்கிறது வெற்றிடம் கணக்கு இல்லாமல்.

இணையம் வழியாக உரையாடல்களைக் கேட்கும் திறனை உங்களுக்கு வழங்குவதுடன், சமூக வலைப்பின்னல்கள் வழியாக உரையாடலைப் பகிரவும் அல்லது செய்தியிடல் பயன்பாடுகள் வழியாகப் பகிர அதன் இணைப்புகளை நகலெடுக்கவும் பயனர்களுக்கு Clubhouse உதவுகிறது. அர்ப்பணிக்கப்பட்டது மூலம் பகிரவும்… மற்றும் இணைப்பை நகலெடுக்கவும் நீங்கள் தட்டியவுடன் விருப்பங்கள் தோன்றும் பகிர் அறையில் உள்ள பட்டனைப் பயன்படுத்தி அதிக பார்வையாளர்களுடன் சிறப்பு உரையாடல்களைப் பகிரலாம்.

ஒரு உள்ளது கிளப்ஹவுஸில் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் பயன்பாட்டில் உங்களைப் பின்தொடர்பவர்களுடன் விர்ச்சுவல் அறையைப் பகிர நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய விருப்பம். கேள்விக்குரிய விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது அறைக்கான அணுகலுடன் ஒரு கருத்தையும் சேர்க்கலாம்.

கிரியேட்டர்கள் தங்கள் அறைகள் எவ்வளவு அடிக்கடி பகிரப்படுகின்றன என்பதைத் தெரிவிக்க, அறையின் அடிப்பகுதியில் பங்கு மற்றும் கிளிப் எண்ணிக்கையை Clubhouse அறிமுகப்படுத்துகிறது. எதிர்காலத்தில் படைப்பாளிகள் மேலும் அறிந்துகொள்ளும் வகையில் புதிய அறை நுண்ணறிவுப் பக்கத்தையும் கொண்டு வருவதாக நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

கிளப்ஹவுஸில் புதுப்பிக்கப்பட்ட பகிர்தல் அனுபவம் Android மற்றும் iOS பயனர்களுக்கு இந்த வாரம் வெளிவரத் தொடங்குகிறது.

ஒட்டுமொத்தமாக, புதிய அம்சங்களுடன் கிளப்ஹவுஸ் அதன் பயன்பாட்டைத் தாண்டி, மேடையில் உரையாடல்களை மிகவும் பரவலாக அணுகுவதற்கு முயற்சிக்கிறது. இருப்பினும், எலோன் மஸ்க் மற்றும் மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் உள்ளிட்ட பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டதால், கிளப்ஹவுஸின் அறைகளில் அது சேகரிக்கப்பட்டதால், அது சில நீராவிகளை இழந்ததாகத் தெரிகிறது. பயன்பாடும் முடிந்தது மோசமான மிதமான நடைமுறைகளுக்காக விமர்சிக்கப்பட்டது மற்றும் ஏ வயது வந்தோர் அறைகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது,


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed