சல்மான் கான் அவர் தனது சூப்பர் ஹிட் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை அறிவித்ததையடுத்து அவரது ரசிகர்கள் அனைவரும் உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.பஜ்ரங்கி பைஜான்‘. முதல் தவணை இயக்குனர், கபீர் கான் சமீபத்தில் அதையே வெளிப்படுத்தினார்.

இதைப் பற்றி பேசிய படத் தயாரிப்பாளர், படம் தயாரிக்கப்பட்டாலும், உற்சாகம் குறித்த அறிவிப்பை வெளியிட்டதாகத் தெரிவித்தார். அவரைப் பொறுத்தவரை, சல்மான் அதிகாரப்பூர்வ விளம்பர நெறிமுறைகளைப் பின்பற்றவில்லை, அவர் தனது இதயத்தைப் பின்பற்றுகிறார். படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் இன்னும் பூட்டப்படவில்லை என்று கூறினார். சூப்பர் ஸ்டார் அதை ‘பவன் புத்ரா பைஜான்’ என்று அழைக்கிறார், அது நிச்சயமாக எழுதப்பட்டதாக கபீர் மேலும் கூறினார். மேலும் அவர் ஸ்கிரிப்டை படிக்கவில்லை, ஆனால் அது சரியானது என்று இயக்குனர் கூறினார் கே.வி.விஜயேந்திர பிரசாத் உற்சாகமான ஒன்றை எழுதுங்கள்.

கபீர் கான் ஒரு தொடர்ச்சியின் யோசனை தன்னை ஒருபோதும் உற்சாகப்படுத்தவில்லை என்று ஒப்புக்கொண்டார். ஒரிஜினல் படம் ஹிட்டானது போல் இதன் தொடர்ச்சி நன்றாக இருக்காது என்று நம்புகிறார். அதற்கு ஏற்ற கதை கிடைக்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தில் இருந்தார்.

‘பஜ்ரங்கி பைஜான்’ படமும் நடித்தது கரீனா கபூர் கான், நவாசுதீன் சித்திக் மற்றும் ஹர்ஷாலி மல்ஹோத்ரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படம் பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், கபீர் கடைசியாக சமீபத்தில் வெளியான திரைப்படத்தை இயக்கினார்.83‘ரன்வீர் சிங், சாகிப் சலீம், தாஹிர் ராஜ் பாசின், பங்கஜ் திரிபாதி மற்றும் பலர்.

சல்மான் கானின் 'பஜ்ரங்கி பைஜான்' தொடர்ச்சியை கபீர் கான் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.