பிறகு கத்ரீனா கைஃப், விக்கி கௌஷல் அவர் தனது அழகான மனைவிக்கு ஒரு மாத குழந்தையாக இருக்கும் போது அவர் ஒரு கண்ணுக்கு தெரியாத படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார் திருமணம். என்றென்றும் செல்ல வேண்டும்!’ என்று பொருத்தமாகச் சொன்னார்.

அவரது இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

271463297_326402286014084_1512110229871380228_n

கண்ணுக்கு தெரியாத புகைப்படத்தில், விக்கியும் கத்ரீனாவும் தங்கள் கொலையாளி அசைவுகளால் நடன தளத்தை எரித்தனர். விக்கி கருப்பு குர்தாவில் எப்போதும் போல் அழகாக இருந்தார், அதே நேரத்தில் கத்ரீனா தனது பிங்க் நிற லெஹங்காவில் எப்போதும் போல் அழகாக இருந்தார்.

கத்ரீனாவும் சிறிது நேரத்திற்கு முன்பு ஒரு அழகான இடுகையைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அங்கு அவர்கள் தங்கள் ஒரு மாத திருமண ஆண்டு நிறைவைக் கொண்டாடியபோது தங்களைக் கட்டிப்பிடிக்கும் படத்தை வெளியிட்டனர். அதற்கு அவர், ‘ஹேப்பிப்பிய்ய்ய்ய் ஒரு மாதம் என் (இதய ஈமோஜி)’ என்று தலைப்பிட்டார். விக்கியும் தனது பதிவில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அவர், ‘ஹேப்பி ஹேப்பி மை (ஹார்ட் எமோஜி)’ என்று எழுதினார்.

இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

பெயரிடப்படாதது

விக்கி மற்றும் கத்ரீனா ராஜஸ்தானில் உள்ள ராயல் கோட்டையில் தங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நெருங்கிய நண்பர்கள் முன்னிலையில் ஒரு தனிப்பட்ட மற்றும் ஆடம்பரமான விழாவில் இணைந்த பிறகு அனைவரையும் ஆச்சரியப்படுத்தினர். தற்போதைய தொற்றுநோய் மற்றும் அவர்களின் தீவிர வேலை அட்டவணை காரணமாக இந்த ஜோடி சர்வதேச இலக்கு திருமணத்திலிருந்து வெளியேறியது. அதே காரணத்திற்காக அவர்கள் தங்கள் திருமணத்திற்குப் பிறகு நீண்ட விடுமுறைக்கு வெளியில் இருக்கிறார்கள்.

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், கத்ரீனா அடுத்த டைகர் 3′ இல் சல்மான் கான் மற்றும் இம்ரான் ஹாஷ்மியின் முக்கிய வேடங்களில் காணப்படுவார். இவர் தற்போது ஸ்ரீராம் ராகவன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி நடிக்கும் ‘மெர்ரி கிறிஸ்துமஸ்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

இது தவிர, இஷான் கட்டார் மற்றும் சித்தாந்த் சதுர்வேதி மற்றும் அலி அப்பாஸ் ஜாஃபர் ஆகியோரின் சூப்பர் ஹீரோ தொடர்களுடன் கத்ரீனா ‘ஃபோன் பூட்’ உள்ளது.

மறுபுறம் விக்கி தற்போது சாரா அலி கானுடன் பெயரிடப்படாத தனது அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். அவர் மேக்னா குல்ஜாரின் ‘சாம் பகதூர்’ படத்தில் சன்யா மல்ஹோத்ரா மற்றும் பாத்திமா சனா ஷேக் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார். நடிகர் ஆதித்யா தரின் ‘தி இம்மார்டல் அஸ்வத்தாமா’ மற்றும் கரண் ஜோஹரின் அருமையான படமான ‘தக்த்’ படத்திற்கும் பரிந்துரைக்கப்பட்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.