கடந்த ஆண்டு அமிஷா பட்டேல் இமாச்சல பிரதேசத்தில் படப்பிடிப்பு நடந்தது காதர் 2. இந்தத் திரைப்படம் 2001 ஆம் ஆண்டு வெளியான கதர்: ஏக் பிரேமில் சகினாவாக அவரது பாத்திரத்தை மீண்டும் கொண்டுவருகிறது. ஒரே யூனிட்டுடன் இணைந்து இயக்குனருடன் இணைந்து பணியாற்றுவது. அனில் சர்மா மற்றும் இணை நடிகர் சன்னி தியோல் இது மீண்டும் ஒருமுறை வீட்டில் இருப்பதை உணர்கிறேன் என்கிறார் அமிஷா.

திட்டத்தில் பணிபுரிந்த அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்ட அவர், “இது மிகவும் ஹோம்லியான சூழல். செட்டில் முதலாளியாக இருப்பதை நான் ரசிக்கிறேன் (சிரிக்கிறார்). நான் விரும்பும் எந்த தந்திரத்தையும் என்னால் வீச முடியும். வேலையில் கடினமான சூழ்நிலைகளில் கூட நான் சிரிப்பேன், கேலி செய்கிறேன். நீங்கள் நன்றாகப் பழகும் நபர்களுடன் நீங்கள் இணையும் போது செட்டில் அதே மந்திரம்.

இயக்குனர் அமிஷா கூறுகையில்.. ”அனில் ஜி அருமை. அவர் மிகவும் திறந்த மனதுடன், ஏதேனும் ஒரு காட்சியைப் பற்றி எனக்கு ஏதேனும் கேள்விகள், சந்தேகங்கள் அல்லது கருத்துகள் இருந்தால், அவர் அதை பரிசீலிப்பார். அவருடைய படைப்பாற்றலில் அவருக்கு ஈகோ இல்லை, இது எனது படம் என்று அவர் பதிலளிக்கவில்லை, எனக்கு நன்றாகத் தெரியும். செட் நன்றாக இருக்கிறது… எல்லோருக்கும் ஒரே குறிக்கோள், நல்ல திரைப்படம் எடுப்பதுதான்.

கஹோ நா… பியார் ஹை நடிகையும் சன்னியிடம் டிப்ஸ் எடுக்கிறார். “எனக்கு சில உரையாடல்களை மாற்ற வேண்டுமா அல்லது ஏதேனும் ஆக்கப்பூர்வமான சந்தேகங்கள் இருந்தால் எனது எழுத்தாளர் மற்றும் இயக்குனருடன் அமர்ந்து கொள்வேன். நானும் சன்னியுடன் விவாதிப்பேன். என்னுடைய சக நடிகராக சன்னியிடம் ஒரு காட்சியில் எப்படி நடிப்பது என்று கேட்கிறேன். நாம் அனைவரும் ஒருவருக்கொருவர் மிகுந்த மரியாதை கொண்டவர்கள். படப்பிடிப்பு நிலைமைகள் கடினமாக இருந்தன, நாங்கள் 16-18 மணி நேரம் வேலை செய்தோம், அனைவருக்கும் தூக்கம் இல்லை, ஆனாலும் நாங்கள் அனைவரும் நல்ல உற்சாகத்துடன் வேலை செய்தோம், ”என்று அவர் கையெழுத்திட்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *