சுருக்கம்

கடந்த 24 மணி நேரத்தில், கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக டெல்லி மக்கள் 90 லட்சத்திற்கும் அதிகமான அபராதம் செலுத்தியுள்ளனர். இதுவரை 500க்கும் மேற்பட்ட எப்ஐஆர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

செய்தி கேட்க

டெல்லியில் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வரும் கொரோனா வழக்குகள் மற்றும் இறப்புகளின் எண்ணிக்கைக்கு பிறகும் டெல்லியில் முன்னேற்றம் இல்லை. கடந்த 24 மணி நேரத்தில், கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக டெல்லி மக்கள் மாவட்ட நிர்வாகத்திடம் 90 லட்சத்திற்கும் அதிகமான அபராதம் செலுத்தியுள்ளனர். தென்கிழக்கு மாவட்டத்தில் கொரோனா விதிகள் குறித்து அதிக அலட்சியம் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், புதுதில்லி பகுதியில் மிகக் குறைந்த எண்ணிக்கையிலான சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

மாவட்ட நிர்வாகத்தின் தரவுகளின்படி, தென்கிழக்கு மாவட்டத்தில் முகமூடி அணியாததற்காக 780 சலான்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. நிர்வாகம் முகமூடியில் இருந்தே ரூ.15 லட்சத்து 60 ஆயிரம் அபராதம் வசூலித்துள்ளது. இதற்குப் பிறகு, கிழக்கு மாவட்டத்தில் முகமூடிகள் தொடர்பாக அதிகபட்சமாக 730 சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதனுடன், உடல் தூரத்தைப் பின்பற்றாததற்காக இங்கு ஐந்து சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன. இங்கு செய்யப்பட்ட மொத்தம் 735 சலான்கள் மூலம் நிர்வாகத்துக்கு ரூ.14 லட்சத்து 70 ஆயிரம் வருவாய் கிடைத்துள்ளது. அதே நேரத்தில், உத்தரி மாவட்டத்தில், முகமூடி அணியாததற்காக 583 சலான்களும், உடல் தூரத்திற்காக 40 சலான்களும் செய்யப்பட்டுள்ளன.

மேற்கு மாவட்டத்தில் அதிகபட்சமாக 62 சலான்கள் உடல் தூரம் குறித்து செய்யப்பட்டுள்ளன. கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக புதுதில்லி பகுதியில் ஒன்பது எஃப்ஐஆர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இது தவிர வேறு எந்த மாவட்டத்திலும் ஒரு எஃப்ஐஆர் கூட பதிவு செய்யப்படவில்லை. உத்தரி மாவட்டத்தில் திறந்த வெளியில் துப்பியதற்காக அதிகபட்சமாக ஒன்பது சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன. அதே நேரத்தில், தென்மேற்கு மாவட்டத்தில் மட்டும் பான், குட்கா மற்றும் புகையிலையை உட்கொண்டு துப்பியதற்காக இரண்டு சலான்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. கடந்த 24 மணி நேரத்தில், முகமூடிகளுக்காக 4434 பேருக்கும், உடல் தூரத்திற்கு 107 பேருக்கும், திறந்த வெளியில் எச்சில் துப்பியதற்காக 17 பேருக்கும், பான் மற்றும் குட்காவை உட்கொண்டு துப்பியதற்காக இருவருக்கும் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன் மூலம் 11 மாவட்ட நிர்வாகத்துக்கு 90 லட்சத்து 90 ஆயிரத்து 600 ரூபாய் கிடைத்துள்ளது. கடந்த 15 நாட்களுக்குள், இதுவரை டெல்லி மக்கள் பல கோடி ரூபாய் அபராதம் செலுத்தியுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அதே நேரத்தில், புதுடெல்லி பகுதியில் 500க்கும் மேற்பட்ட எஃப்ஐஆர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

வாய்ப்பு

டெல்லியில் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வரும் கொரோனா வழக்குகள் மற்றும் இறப்புகளின் எண்ணிக்கைக்கு பிறகும் டெல்லியில் முன்னேற்றம் இல்லை. கடந்த 24 மணி நேரத்தில், கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக டெல்லி மக்கள் மாவட்ட நிர்வாகத்திடம் 90 லட்சத்திற்கும் அதிகமான அபராதம் செலுத்தியுள்ளனர். தென்கிழக்கு மாவட்டத்தில் கொரோனா விதிகள் குறித்து அதிக அலட்சியம் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், புதுதில்லி பகுதியில் மிகக் குறைந்த எண்ணிக்கையிலான சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

மாவட்ட நிர்வாகத்தின் தரவுகளின்படி, தென்கிழக்கு மாவட்டத்தில் முகமூடி அணியாததற்காக 780 சலான்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன. நிர்வாகம் முகமூடியில் இருந்தே ரூ.15 லட்சத்து 60 ஆயிரம் அபராதம் வசூலித்துள்ளது. இதற்குப் பிறகு, கிழக்கு மாவட்டத்தில் முகமூடிகள் தொடர்பாக அதிகபட்சமாக 730 சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதனுடன், உடல் தூரத்தைப் பின்பற்றாததற்காக இங்கு ஐந்து சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன. இங்கு செய்யப்பட்ட மொத்தம் 735 சலான்கள் மூலம் நிர்வாகத்துக்கு ரூ.14 லட்சத்து 70 ஆயிரம் வருவாய் கிடைத்துள்ளது. அதே நேரத்தில், உத்தரி மாவட்டத்தில், முகமூடி அணியாததற்காக 583 சலான்களும், உடல் தூரத்திற்காக 40 சலான்களும் செய்யப்பட்டுள்ளன.

மேற்கு மாவட்டத்தில் அதிகபட்சமாக 62 சலான்கள் உடல் தூரம் குறித்து செய்யப்பட்டுள்ளன. கொரோனா விதிகளை மீறியதற்காக புதுதில்லி பகுதியில் ஒன்பது எஃப்ஐஆர்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இது தவிர வேறு எந்த மாவட்டத்திலும் ஒரு எஃப்ஐஆர் கூட பதிவு செய்யப்படவில்லை. உத்தரி மாவட்டத்தில் திறந்த வெளியில் துப்பியதற்காக அதிகபட்சமாக ஒன்பது சலான்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed