அடிக்கடி வேலை சுனன் பணக்கார உள்ளடக்க அடிப்படையிலான மற்றும் வணிகத் திட்டங்களுடன் அதன் திறனை நிரூபிக்கிறது எம்.எம் பார்வையாளர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களின் பார்வையில் அவரை பிரகாசிக்க வைத்த ஒரு படம்.

நடிகை ஒரு இறுக்கமான அட்டவணையில் இயங்குகிறார் மற்றும் சமீபத்தில் திறக்கப்பட்ட செட் மற்றும் திட்டங்களுக்கு இடையில் ஏமாற்றுகிறார். ஒரே நேரத்தில் பல திட்டங்களில் அவர் எவ்வாறு செயல்படுகிறார் என்பதைப் பற்றி பேசுகையில், வேலை அவர் ஒரு பிரபலமான போர்ட்டலிடம், “நான் ஒரு தொகுப்பிற்குச் செல்லும்போது, ​​மற்ற எல்லா ஸ்கிரிப்ட்களையும் ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு, ஒரு குறிப்பிட்ட ஸ்கிரிப்டைத் தேர்ந்தெடுத்து, அதை மீண்டும் மீண்டும் புதிதாகப் பார்ப்பேன். எனக்கு ஸ்கிரிப்ட்களை வைத்து எழுதும் பழக்கம் இருப்பதால், அந்த பாத்திரத்தில் எப்படி நடிக்க வேண்டும் என்று துணை வசனங்களை எழுதுகிறேன்.

மேலும், தான் தயாரிக்கும் படத்தின் கதாபாத்திரம் தோலில் இருக்குமாறு பார்த்துக் கொள்கிறார் கிருதி. ஒருவரிடமிருந்து இன்னொருவருக்கு கதாபாத்திரத்தை மாற்றுவது மிகவும் கடினமான விஷயம். “நான் படப்பிடிப்பில் இருக்கும்போது, ​​நான் வேனிட்டியில் இருந்து செட்டிற்கு நடப்பது போல் கதாபாத்திரங்களின் நடைப்பயிற்சி போல் இருக்கும்” என்கிறார்.

அட்டைகளில் அடுத்தது பாலிவுட் திவா, பிரபாஸுடன் ‘ஆதிபுருஷ்’, ‘பச்சன் பாண்டே’ உள்ளிட்ட சில பிரமாண்ட வெளியீடுகள் அக்ஷய் குமார், டைகர் ஷெராஃப் உடன் ‘கணபத்’, வருண் தவானுடன் ‘போடியா’ மற்றும் கார்த்திக் ஆர்யனுடன் ‘ஷேஜாதா’.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed