ஸ்போர்ட்ஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: ராஜீவ் ராய்
புதுப்பிக்கப்பட்டது செவ்வாய், 11 ஜன. 2022 07:50 PM IST

சுருக்கம்

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் ஆளும் குழு லக்னோ மற்றும் அகமதாபாத் அணிகளுக்கு முறையாக ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. செவ்வாய்கிழமை நடந்த கவுன்சில் கூட்டத்தில் இரு அணிகளுக்கும் கிரீன் சிக்னல் வழங்கப்பட்டதையடுத்து, அவர்களது வரைவை இறுதி செய்ய இரண்டு வார கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டது.

செய்தி கேட்க

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் ஆளும் குழு லக்னோ மற்றும் அகமதாபாத் அணிகளுக்கு முறையாக ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற கவுன்சில் கூட்டத்தில் பல விஷயங்கள் முடிவு செய்யப்பட்டன. இதில், இரு அணிகளுக்கும் கிரீன் சிக்னல் கொடுத்ததையடுத்து, அவர்களது வரைவை இறுதி செய்ய இரண்டு வார கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டது.

ANI செய்தி நிறுவனத்திடம் பேசிய ஐபிஎல் தலைவர் பிரிஜேஷ் படேல், “ஐபிஎல்லின் லக்னோ மற்றும் அகமதாபாத் அணிகளுக்கு பிசிசிஐ முறையான ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. இரு அணிகளும் தங்கள் வரைவை இறுதி செய்ய இரண்டு வாரங்கள் அவகாசம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐபிஎல்.” இதற்கான ஏலம் பிப்ரவரி 12 மற்றும் பிப்ரவரி 13 ஆகிய தேதிகளில் பெங்களூரில் நடைபெறும்.

அக்டோபர் 25 அன்று, பிசிசிஐ இரண்டு புதிய அணிகளை அறிவித்தது. RPSG குழுமத்தின் உரிமையாளர் சஞ்சீவ் கோயங்கா லக்னோவிற்கும், CVC கேப்பிட்டல்ஸ் அகமதாபாத் உரிமையாளருக்கும் ஏலம் எடுத்தனர். இதற்குப் பிறகு, அகமதாபாத் உரிமையாளர்கள் பந்தய தொடர்புகளில் ஈடுபட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டனர், அதைக் கருத்தில் கொண்டு வாரியத்தின் ஒரு குழு அதை விசாரித்து, இறுதியாக செவ்வாயன்று இந்த விஷயத்தில் சிவிசி கேபிடல்ஸுக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுத்தது.

இரண்டு உரிமையாளர்களும் தத்தமது ஆதரவு ஊழியர்களை அறிவித்துள்ளனர், இப்போது அவர்கள் மூன்று வீரர்களைத் தேர்ந்தெடுத்து, விதிகளின்படி ஏலத்திற்கு முன் அவர்களின் பெயர்களை ஐபிஎல்-க்கு சமர்ப்பிக்க வேண்டும். பல அறிக்கைகளின்படி, ஹர்திக் பாண்டியா அகமதாபாத்தின் கட்டளையை ஏற்கலாம், அதே நேரத்தில் கேஎல் ராகுல் லக்னோவின் கேப்டனாக நியமிக்கப்படலாம்.

நாடு கோவிட் -19 இன் மூன்றாவது அலையை எதிர்கொண்டால், பிசிசிஐ இந்த போட்டியை ஏதேனும் ஒரு மாநிலத்தில் ஏப்ரல்-மே மாதங்களில் நடத்தலாம். இருப்பினும், இது குறித்து எதுவும் கூறுவது மிக விரைவில் என்றும், சூழ்நிலையைப் பார்த்த பிறகே முடிவெடுப்போம் என்றும் பிரிஜேஷ் படேல் கூறினார்.

வாய்ப்பு

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் ஆளும் குழு லக்னோ மற்றும் அகமதாபாத் அணிகளுக்கு முறையாக ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற கவுன்சில் கூட்டத்தில் பல விஷயங்கள் முடிவு செய்யப்பட்டன. இதில், இரு அணிகளுக்கும் கிரீன் சிக்னல் கொடுத்ததையடுத்து, அவர்களது வரைவை இறுதி செய்ய இரண்டு வார கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டது.

ANI செய்தி நிறுவனத்திடம் பேசிய ஐபிஎல் தலைவர் பிரிஜேஷ் படேல், “ஐபிஎல்லின் லக்னோ மற்றும் அகமதாபாத் அணிகளுக்கு பிசிசிஐ முறையான ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. இரு அணிகளும் தங்கள் வரைவை இறுதி செய்ய இரண்டு வாரங்கள் அவகாசம் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐபிஎல்.” இதற்கான ஏலம் பிப்ரவரி 12 மற்றும் பிப்ரவரி 13 ஆகிய தேதிகளில் பெங்களூரில் நடைபெறும்.

அக்டோபர் 25 அன்று, பிசிசிஐ இரண்டு புதிய அணிகளை அறிவித்தது. RPSG குழுமத்தின் உரிமையாளர் சஞ்சீவ் கோயங்கா லக்னோ மற்றும் CVC கேபிடல்ஸ் அகமதாபாத் உரிமையை ஏலம் எடுத்தனர். இதற்குப் பிறகு, அகமதாபாத் உரிமையாளர்கள் பந்தய தொடர்புகளில் ஈடுபட்டதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர், அதைக் கருத்தில் கொண்டு வாரியத்தின் ஒரு குழு அதை விசாரித்து, இறுதியாக செவ்வாயன்று இந்த விஷயத்தில் சிவிசி கேபிடல்ஸுக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுத்தது.

இரண்டு உரிமையாளர்களும் தத்தமது ஆதரவு ஊழியர்களை அறிவித்துள்ளனர், இப்போது அவர்கள் மூன்று வீரர்களைத் தேர்ந்தெடுத்து, விதிகளின்படி ஏலத்திற்கு முன் ஐபிஎல்-க்கு அவர்களின் பெயர்களை சமர்ப்பிக்க வேண்டும். பல அறிக்கைகளின்படி, ஹர்திக் பாண்டியா அகமதாபாத்தின் கட்டளையை ஏற்கலாம், அதே நேரத்தில் கேஎல் ராகுல் லக்னோவின் கேப்டனாக நியமிக்கப்படலாம்.

நாடு கோவிட் -19 இன் மூன்றாவது அலையை எதிர்கொண்டால், பிசிசிஐ இந்த போட்டியை ஏதேனும் ஒரு மாநிலத்தில் ஏப்ரல்-மே மாதங்களில் நடத்தலாம். இருப்பினும், இது குறித்து எதுவும் கூறுவது மிக விரைவில் என்றும், சூழ்நிலையைப் பார்த்த பிறகே முடிவெடுப்போம் என்றும் பிரிஜேஷ் படேல் கூறினார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *