நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: கௌரவ் பாண்டே
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 08 ஜனவரி 2022 04:42 PM IST

சுருக்கம்

5 மாநில சட்டப்பேரவைத் தேர்தல் தொடர்பாக தேர்தல் ஆணையம் சார்பில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், தனது வேலைத்திட்டம் மற்றும் ஆயத்தப் பணிகள் குறித்த தகவல்களை அவர் தெரிவித்தார்.

தலைமை தேர்தல் ஆணையர் சுஷில் சந்திரா

தலைமை தேர்தல் ஆணையர் சுஷில் சந்திரா
– புகைப்படம்: ஏஎன்ஐ

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

நாட்டின் ஐந்து மாநிலங்களில் சட்டசபை தேர்தல் நடைபெற உள்ளது, இதற்கிடையில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுநோய் நெருக்கடி மீண்டும் ஆழமடைந்துள்ளது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்திய தேர்தல் ஆணையம் சனிக்கிழமையன்று செய்தியாளர் சந்திப்புக்கு ஏற்பாடு செய்தது, அதில் ஐந்து மாநிலங்களில் தேர்தல் சரியான நேரத்தில் நடத்தப்படும் என்று ஆணையம் தெளிவுபடுத்தியது. இந்த மாநிலங்கள் உத்தரபிரதேசம், உத்தரகாண்ட், பஞ்சாப், ஹோவா மற்றும் மணிப்பூர் ஆகும்.

இதன் போது, ​​தலைமைத் தேர்தல் ஆணையர் சுஷில் சந்திரா, கொரோனா தொற்றுநோய் மற்றும் இந்த வைரஸின் புதிய மற்றும் அதிக தொற்று வகையான ஓமிக்ரான் வேகமாகப் பரவி வரும் நிலையில் தேர்தலை நடத்த ஆணையம் எவ்வாறு தயாராகியுள்ளது என்பதை விளக்கினார். தொற்றுநோய்க்கு மத்தியில் தேர்தலை நடத்துவது சவாலானது ஆனால் அது நமது கடமையும் கூட என்றார். இந்திய தேர்தல் ஆணையத்தின் செய்தியாளர் சந்திப்பின் முக்கிய விஷயங்களை மேலும் படிக்க…Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.