புதுடெல்லி: நாட்டின் மிகப்பெரிய கடன் வழங்குபவர் பாரத ஸ்டேட் வங்கி டிஜிட்டல் வங்கிக்கான அதன் தலைவரை நியமிக்க எதிர்பார்க்கிறது, மேலும் தகுதியான விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து ஜனவரி 28 ஆம் தேதிக்குள் விண்ணப்பங்களை அழைத்துள்ளது.
வங்கி தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு உயர்தர டிஜிட்டல் சேவைகளை வழங்கும் நோக்கத்துடன், ஒப்பந்த அடிப்படையில் நிரப்பப்பட உள்ள பணியிடங்களுக்கு ஆட்சேர்ப்பின் கீழ் உள்ள சிறப்புப் பணியாளர்களுக்கான விண்ணப்பங்களை அழைக்கிறது.
SBI கூறியது, “எல்லா டிஜிட்டல் மற்றும் சுய சேவை சேனல்களிலும் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சிறந்த சேவை தரம் மற்றும் ஓம்னிசேனல் அனுபவத்தை வழங்குவதற்கான புதுமையான மனநிலையுடன் டிஜிட்டல் பேங்கிங்கின் தொலைநோக்கு, ஆற்றல் மிக்க மற்றும் பலனளிக்கும் தலைவரை வங்கி தேடுகிறது.” ஒரு விளம்பரம்.
டிஜிட்டல் வங்கியின் தலைவர், SBI இன் டிஜிட்டல் வங்கி உத்தி மற்றும் டிஜிட்டல் அறிவு/திறன்களை வழங்குவதற்கான வணிகத் திட்டத்தை உருவாக்குதல் மற்றும் செயல்படுத்துதல் ஆகியவற்றிற்கு பொறுப்பாக இருப்பார்.
ஒப்பந்த நிச்சயதார்த்தம் வருடாந்த செயல்திறன் மதிப்பாய்வுடன் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு இருக்கும். பாரத ஸ்டேட் வங்கி (எஸ்பிஐ) தெரிவித்துள்ளது.
எவ்வாறாயினும், வங்கியின் விருப்பத்தின் பேரில் இது மூன்று வருடங்களின் ஆரம்ப காலப்பகுதிக்கு அப்பால் நீட்டிக்கப்படலாம்.
BFSI (வங்கி, நிதிச் சேவைகள் & இன்சூரன்ஸ்) துறையில் டிஜிட்டல் தலைமை / உருமாற்றப் பாத்திரங்களில் குறைந்தபட்சம் 18 வருட பணி அனுபவம் உள்ள தகுதியான விண்ணப்பதாரர் 1 டிசம்பர் 2021 அன்று அதிகபட்சமாக 62 வயதுடையவராக இருக்க வேண்டும்.
இதில், குறைந்தபட்சம் 5 ஆண்டுகள் மூத்த நிர்வாக மட்டத்தில் இருக்க வேண்டும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed