சுருக்கம்

புலந்த்ஷாஹரின் ஜஹாங்கிராபாத் கோட்வாலி பகுதியில் வசிக்கும் ஒருவர் ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு எஸ்எஸ்பி அலுவலகத்தில் அமைந்துள்ள மகளிர் செல் அலுவலகத்தை அடைந்தார். இதோ கடிதத்தைக் கொடுத்துவிட்டு சார், என் மனைவி பீடி பிடிப்பாள் என்றார். அதனால் எனக்கு ஒவ்வாமை இருக்கிறது, பலமுறை விளக்கியும், நான் ஒப்புக்கொள்ளவில்லை. அவரை விவாகரத்து செய்யுங்கள்.

செய்தி கேட்க

ஐயா, மனைவி பீடி புகைக்கிறாள். அதனால் எனக்கு ஒவ்வாமை இருக்கிறது, பலமுறை விளக்கியும், நான் ஒப்புக்கொள்ளவில்லை. அவரை விவாகரத்து செய்யுங்கள். எஸ்எஸ்பி அலுவலகத்தில் உள்ள மகளிர் அறையை அடைந்த கணவர், ஆய்வாளரிடம் முறையிட்டார். அதன்பேரில் இன்ஸ்பெக்டர் தன் மனைவியை அழைத்தார். டென்ஷனில் இருக்கும் போது பீடி குடிப்பதாக மனைவி கூறுகிறாள். இப்போது திருமணத்தை காப்பாற்ற, எதிர்காலத்தில் பீடி புகைக்க மாட்டேன் என்று உறுதியளித்துள்ளார்.

ஜஹாங்கிராபாத் கோட்வாலி பகுதியில் வசிக்கும் நபர் ஒருவர் கடந்த ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு எஸ்எஸ்பி அலுவலகத்தில் உள்ள மகளிர் பிரிவு அலுவலகத்திற்கு வந்துள்ளார். அங்கு மகளிர் பிரிவு பொறுப்பாளரிடம் புகார் கடிதத்தை கொடுத்துவிட்டு, தனது மனைவிக்கு பீடி குடிப்பதில் விருப்பம் இருப்பதாக கூறினார். பீடி பிடிப்பதால் சமூகத்தில் அவரது நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுகிறது. இதுகுறித்து, மனைவியிடம் பலமுறை விளக்கினார். ஆனால், அவள் தன் பழக்கத்தைக் கைவிடுவதில்லை.

இது தொடர்பாக அவரது தாய் தரப்பிலும் புகார் அளிக்கப்பட்டது. ஆனால், அவரது வற்புறுத்தலுக்குப் பிறகும் அவரது மனைவி சம்மதிக்கவில்லை. நண்பர்களும் உறவினர்களும் பலமுறை குறுக்கிட்டதாக கணவர் கூறினார். இது குறித்து பெண் செல் இன்சார்ஜ் அவருக்கு விளக்கி, அவரது மனைவியை அழைத்தார்.

பீடி குடித்ததற்கான காரணத்தை அந்த பெண்ணிடம் போலீசார் கேட்டபோது, ​​எப்பொழுதெல்லாம் மனமுடைந்து பீடி அடிப்பதாக கூறியுள்ளார். இதுகுறித்து பெண் செல் பொறுப்பாளர் கூறுகையில், பீடி குடித்து கணவரும் உடல் உபாதையுடன் அவதிப்படுவதாக தெரிவித்தார். இதனால் இவர்களது திருமணம் ஆபத்தில் உள்ளது. இதையடுத்து, இருவரிடையே முடிவெடுத்து வீட்டுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். திங்களன்று, குர்ஜா கிராமத்தில் வசிக்கும் கணவர், தனது மனைவியுடன் பெண்கள் அறைக்கு வந்தார். கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டதாக கணவர் குற்றம் சாட்டினார். திருமணத்தின் போது, ​​மனைவியின் குடும்பத்தினர், இவருக்கும் கடந்த காலத்தில் திருமணம் நடந்ததை கூறவில்லை. இப்போது இது அவளுக்கு இரண்டாவது திருமணம்.

திருமணமான சில நாட்களிலேயே இது குறித்து அவருக்குத் தெரிய வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. அதே நேரத்தில், திருமணத்திற்கு முன்பு, முழு விஷயத்தையும் இளைஞர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்குத் தெரிவித்ததாக மனைவி கூறினார். ஆனால், இப்போது கணவர் பொய் சொல்கிறார்.

அதேநேரம், மனைவியை தன்னுடன் வைத்திருக்க கணவர் மறுத்ததால், மனைவி தன்னுடன் தங்குவதில் பிடிவாதமாக இருந்துள்ளார். பின்னர், மகளிர் பிரிவு போலீசார் இருவரையும் சமாதானம் செய்து சமாதானப்படுத்தினர்.

ஜஹாங்கிராபாத்தில் வசிக்கும் ஒருவர் தனது மனைவி பீடி குடிப்பதாக புகார் அளித்துள்ளார். மனைவியை அழைத்து விசாரித்தபோது, ​​மனமுடைந்து பீடி அடிப்பதாக கூறியுள்ளார். ஆனால், இப்போது இருவரையும் வற்புறுத்தி ஒன்றாக அனுப்பி வைத்தனர். எதிர்காலத்தில் பீடி பிடிக்க மாட்டோம் என்றும் அந்த பெண் உறுதியளித்துள்ளார். – அருணா ராய், இன்ஸ்பெக்டர் மகளிர் பிரிவு

வாய்ப்பு

ஐயா, மனைவி பீடி புகைக்கிறாள். அதனால் எனக்கு ஒவ்வாமை இருக்கிறது, பலமுறை விளக்கியும், நான் ஒப்புக்கொள்ளவில்லை. அவரை விவாகரத்து செய்யுங்கள். எஸ்எஸ்பி அலுவலகத்தில் உள்ள மகளிர் அறையை அடைந்த கணவர், ஆய்வாளரிடம் முறையிட்டார். அதன்பேரில் இன்ஸ்பெக்டர் தன் மனைவியை அழைத்தார். டென்ஷனில் இருக்கும் போது பீடி குடிப்பதாக மனைவி கூறுகிறாள். இப்போது திருமணத்தை காப்பாற்ற, எதிர்காலத்தில் பீடி புகைக்க மாட்டேன் என்று உறுதியளித்துள்ளார்.

ஜஹாங்கிராபாத் கோட்வாலி பகுதியில் வசிக்கும் நபர் ஒருவர் கடந்த ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு எஸ்எஸ்பி அலுவலகத்தில் உள்ள மகளிர் பிரிவு அலுவலகத்திற்கு வந்துள்ளார். அங்கு மகளிர் பிரிவு பொறுப்பாளரிடம் புகார் கடிதத்தை கொடுத்துவிட்டு, தனது மனைவிக்கு பீடி குடிப்பதில் விருப்பம் இருப்பதாக கூறினார். பீடி பிடிப்பதால் சமூகத்தில் அவரது நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுகிறது. இதுகுறித்து, மனைவியிடம் பலமுறை விளக்கினார். ஆனால், அவள் தன் பழக்கத்தைக் கைவிடுவதில்லை.

இது தொடர்பாக அவரது தாய் தரப்பிலும் புகார் அளிக்கப்பட்டது. ஆனால், அவரது வற்புறுத்தலுக்குப் பிறகும் அவரது மனைவி சம்மதிக்கவில்லை. நண்பர்களும் உறவினர்களும் பலமுறை குறுக்கிட்டதாக கணவர் கூறினார். இது குறித்து பெண் செல் இன்சார்ஜ் அவருக்கு விளக்கி, அவரது மனைவியை அழைத்தார்.

பீடி குடித்ததற்கான காரணத்தை அந்த பெண்ணிடம் போலீசார் கேட்டபோது, ​​எப்பொழுதெல்லாம் மனமுடைந்து பீடி அடிப்பதாக கூறியுள்ளார். இதுகுறித்து பெண் செல் பொறுப்பாளர் கூறுகையில், பீடி குடித்து கணவரும் உடல் உபாதையுடன் அவதிப்படுவதாக தெரிவித்தார். இதனால் இவர்களது திருமணம் ஆபத்தில் உள்ளது. இதையடுத்து, இருவரிடையே முடிவெடுத்து வீட்டுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *