தென்னாப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன் கீகன் பீட்டர்சன், இந்திய வேகப்பந்து வீச்சு தனது வாழ்க்கையில் மிகவும் சவாலான பந்துவீச்சு தாக்குதல் என்று கருதுகிறார். ஜஸ்பிரித் பும்ராவின் அற்புதமான பந்துவீச்சு செயல்திறன், சேட்டேஷ்வர் புஜாரா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோரின் சிறப்பான பேட்டிங்கால் ஆதரிக்கப்பட்டது, தென்னாப்பிரிக்காவிற்கு எதிராக இந்தியா இழந்த சில மைதானங்களை மீண்டும் பெற உதவியது. மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் 2வது நாள் நியூலேண்ட்ஸ், கேப்டவுனில் புதன்கிழமை.

இந்தியாவின் வேகமான பேட்டரி தென்னாப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன்களை அவ்வப்போது தங்கள் கால்விரலில் வைத்திருக்கும் என்றும், அவர்களை எதிர்கொள்ளும் போது புரவலர்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றும் பீட்டர்சன் கூறினார்.

“இது (இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்) மிகவும் சவாலானது. எனது முழு வாழ்க்கையிலும் இது மிகவும் சவாலானது. நீங்கள் எல்லா நேரத்திலும் கவனம் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் உங்கள் எண்ணத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் இல்லையெனில் அவர்கள் உங்களை வெளிப்படுத்துவார்கள்” என்று பீட்டர்சன் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். அன்றைய ஆட்டம் முடிந்ததும்.

“அவர்கள் உங்களை ஸ்கோரின் அடிப்படையில் சோதிக்கிறார்கள், அதிக கோல் அடிக்கும் வாய்ப்புகள் இல்லை. அவர்கள் எங்களுக்கு அதிகம் கொடுக்கவில்லை. அவை உலகின் சிறந்த பந்துவீச்சு தாக்குதல்களில் ஒன்றாகும். தொடருக்கு வருவது எங்களுக்குத் தெரியும், அது சவாலானதாக இருக்கும். நாங்கள் அதை சமாளிக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

பீட்டர்சன் முதல் இன்னிங்ஸில் 72 ரன்கள் எடுத்தார் மற்றும் தென்னாப்பிரிக்கா அணிக்காக 210 ரன்களுக்கு குறைக்கப்பட்டதால் அதிகபட்ச ரன்களை எடுத்தார். வலது கை பேட்ஸ்மேன், நான் மூன்றாம் இடத்தில் பேட் செய்ய விரும்புவதாகவும், ஆனால் தற்போதைக்கு விளையாடும் XI இல் இருப்பதில் மகிழ்ச்சியடைவதாகவும் கூறினார்.

பீட்டர்சன் கூறினார், “நான் மூன்றாவது இடத்தில் பேட் செய்ய விரும்புகிறேன், எனது வாழ்க்கையின் பெரும்பகுதிக்கு நான் அங்கு பேட் செய்துள்ளேன். ஆரம்ப விக்கெட்டுகளை இழந்ததைப் பொறுத்தவரை, எங்களிடம் இரண்டு உயர்தர தொடக்க வீரர்கள் உள்ளனர், அவர்கள் இப்போது மோசமான நேரத்தைச் சந்தித்து வருகின்றனர்.” புதன்.

“டீன் (எல்கர்) வந்துவிட்டார், ஐடன் ஒரு பேட்ச் வழியாகச் செல்கிறார், ஆனால் அவர் ஒரு தரமான வீரர், அவர் (மார்க்ரம்) இறுதியில் சிறப்பாகச் செயல்படுவார் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும்.

“எனக்கு வருத்தம் இல்லை, மிக்ஸியில் விளையாடுவதில் மகிழ்ச்சி அடைவேன், மூன்றாவது எண்ணை சொந்தமாக்கினால், நான் மகிழ்ச்சியாக இருப்பேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

ஆட்ட நேர முடிவில், இந்தியா 57/2– என்று பார்வையாளர்கள் தங்கள் முன்னிலையை 70 ரன்களுக்கு நீட்டித்தனர். தற்போது கோஹ்லி (14*), புஜாரா (9*) அவுட்டாகாமல் கிரீஸில் உள்ளனர்.

விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது

13 ரன்கள் முன்னிலை பெற்ற பிறகு, இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் கேஎல் ராகுல் மற்றும் மயங்க் அகர்வால் முதல் விக்கெட்டுக்கு 20 ரன்கள் சேர்த்தனர், இறுதியில் ககிசோ ரபாடா மயங்கை (7) அவுட்டாக்கினார். அடுத்த ஓவரிலேயே மார்கோ ஜான்சென் கே.எல்.ராகுலை (10) அவுட்டாக்க, இந்தியா 24/2 என்று சரிந்தது.

கோஹ்லியும் புஜாராவும் இந்திய இன்னிங்ஸுக்கு வேகத்தை அளித்தனர், மேலும் இருவரும் ஸ்டம்புகளுக்கு முன் இந்தியா அதிக விக்கெட்டுகளை இழக்காமல் பார்த்துக் கொண்டனர்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *