நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: துஷ்யந்த் சர்மா
புதுப்பிக்கப்பட்டது புதன், 12 ஜனவரி 2022 12:15 AM IST

சுருக்கம்

இப்போது டெல்லியில் அதன் விலை SCM ஒன்றுக்கு ரூ.35.61 ஆக உயர்ந்துள்ளது. விலை அதிகரிப்பால் இவ்வாறு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அந்நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

செய்தி கேட்க

டெல்லியில் இன்று முதல் உள்நாட்டு பிஎன்ஜியின் விலை 50 காசுகள் உயர்த்தப்பட்டுள்ளது. இப்போது டெல்லியில் அதன் விலை SCM ஒன்றுக்கு ரூ.35.61 ஆக உயர்ந்துள்ளது. விலை அதிகரிப்பால் இவ்வாறு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அந்நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

ஐஜிஎல் நிறுவனம் கடந்த டிசம்பரில் சிஎன்ஜியின் விலையை உயர்த்தியது
முன்னதாக, இந்திரபிரஸ்தா கேஸ் லிமிடெட் (ஐஜிஎல்) டிசம்பர் 3 வெள்ளிக்கிழமை சிஎன்ஜியின் விலையை உயர்த்தியது. டில்லி, ஹரியானா மற்றும் ராஜஸ்தானில் டிசம்பர் 4 ஆம் தேதி காலை 6.00 மணி முதல் சிஎன்ஜியின் விலை உயர்த்தப்பட்டது.

டெல்லி மக்கள் தற்போது ஒரு கிலோ சிஎன்ஜிக்கு ரூ.53.04 செலுத்தி வருகின்றனர். மறுபுறம், ஹரியானா மாநிலம் குருகிராமில் ஒரு கிலோ ரூ.60.30 வீதம் வழங்கப்படுகிறது. ரேவாரியில் ஒரு கிலோ ரூ.61.10 ஆகவும், கர்னால் மற்றும் கைத்தால் ரூ.59.50 ஆகவும் உள்ளது.

ராஜஸ்தானின் மூன்று நகரங்களிலும் விலை உயர்த்தப்பட்டுள்ளது
ராஜஸ்தானைப் பற்றி பேசுகையில், ஐஜிஎல் மாநிலத்தின் மூன்று நகரங்களான அஜ்மீர், பாலி மற்றும் ராஜ்சமந்த் ஆகியவற்றில் விலையை உயர்த்தியதாகக் கூறியது, அதன் பிறகு சிஎன்ஜி ஒரு கிலோவுக்கு ரூ.67.31 க்கு பெறத் தொடங்கியது.

அக்டோபர் 1ஆம் தேதி முதல் டிசம்பர் 3ஆம் தேதி முதல் நான்காவது முறையாக சிஎன்ஜியின் விலையை ஐஜிஎல் உயர்த்தியது குறிப்பிடத்தக்கது.கடைசியாக அக்டோபர் 1, 13 மற்றும் நவம்பர் 14ஆம் தேதிகளில் விலை உயர்த்தப்பட்டது.

வாய்ப்பு

டெல்லியில் இன்று முதல் உள்நாட்டு பிஎன்ஜியின் விலை 50 காசுகள் உயர்த்தப்பட்டுள்ளது. இப்போது டெல்லியில் அதன் விலை SCM ஒன்றுக்கு ரூ.35.61 ஆக உயர்ந்துள்ளது. விலை அதிகரிப்பால் இவ்வாறு செய்யப்பட்டுள்ளதாக அந்நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

ஐஜிஎல் நிறுவனம் கடந்த டிசம்பரில் சிஎன்ஜியின் விலையை உயர்த்தியது

முன்னதாக, இந்திரபிரஸ்தா கேஸ் லிமிடெட் (ஐஜிஎல்) டிசம்பர் 3 வெள்ளிக்கிழமை சிஎன்ஜியின் விலையை உயர்த்தியது. டில்லி, ஹரியானா மற்றும் ராஜஸ்தானில் டிசம்பர் 4 ஆம் தேதி காலை 6.00 மணி முதல் சிஎன்ஜியின் விலை உயர்த்தப்பட்டது.

டெல்லி மக்கள் தற்போது ஒரு கிலோ சிஎன்ஜிக்கு ரூ.53.04 செலுத்தி வருகின்றனர். மறுபுறம், ஹரியானா மாநிலம் குருகிராமில் ஒரு கிலோ ரூ.60.30 வீதம் வழங்கப்படுகிறது. ரேவாரியில் ஒரு கிலோ ரூ.61.10 ஆகவும், கர்னால் மற்றும் கைத்தால் ரூ.59.50 ஆகவும் உள்ளது.

ராஜஸ்தானின் மூன்று நகரங்களிலும் விலை உயர்த்தப்பட்டுள்ளது

ராஜஸ்தானைப் பற்றி பேசுகையில், ஐஜிஎல் மாநிலத்தின் மூன்று நகரங்களான அஜ்மீர், பாலி மற்றும் ராஜ்சமந்த் ஆகியவற்றில் விலையை உயர்த்தியதாகக் கூறியது, அதன் பிறகு சிஎன்ஜி ஒரு கிலோவுக்கு ரூ.67.31 க்கு பெறத் தொடங்கியது.

அக்டோபர் 1ஆம் தேதி முதல் டிசம்பர் 3ஆம் தேதி முதல் நான்காவது முறையாக சிஎன்ஜியின் விலையை ஐஜிஎல் உயர்த்தியது குறிப்பிடத்தக்கது.கடைசியாக அக்டோபர் 1, 13 மற்றும் நவம்பர் 14ஆம் தேதிகளில் விலை உயர்த்தப்பட்டது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

You missed