அமர் உஜாலா நெட்வொர்க், படான்

வெளியிட்டவர்: ஷாரு கான்
புதுப்பிக்கப்பட்டது சனி, 15 ஜனவரி 2022 11:27 AM IST

சுருக்கம்

எம்பி சங்கமித்ரா மவுரியா தனது வலியை ஃபேஸ்புக்கில் பதிவு செய்து வெளிப்படுத்த முயன்றுள்ளார். தந்தை சுவாமி பிரசாத் மவுரியாவின் முடிவைத் தவிர, பாஜகவிலேயே தனது நிகழ்காலத்தையும் எதிர்காலத்தையும் தேடும் எம்.பி., பதவியை காரணம் காட்டி கட்சியின் மாநில அளவிலான தலைவர்களை குறிவைத்துள்ளார். பிரதமர் மோடியும் பாராட்டியுள்ளார்.

எம்.பி.க்கள் சங்கமித்ரா மவுரியா மற்றும் சுவாமி பிரசாத்

எம்.பி.க்கள் சங்கமித்ரா மவுரியா மற்றும் சுவாமி பிரசாத்
– புகைப்படம்: ஏஎன்ஐ

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

சமாஜ்வாதி கட்சி அலுவலகத்தில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட விழாவில், சுவாமி பிரசாத் மவுரியா, டாக்டர் தரம் சிங் சைனி உள்ளிட்ட 8 எம்எல்ஏக்கள் மற்றும் 12க்கும் மேற்பட்ட முன்னாள் எம்எல்ஏக்கள் மற்றும் பிற தலைவர்கள் சமாஜவாதி கட்சியில் இணைந்தனர். ஒற்றுமை என்ற செய்தியைக் கொடுத்து, பாஜகவை வேரோடு பிடுங்கி எறிய வேண்டும் என்று அனைவரும் தீர்மானித்தனர். இதன் போது சுவாமி பிரசாத் மவுரியா பாஜகவை கடுமையாக தாக்கினார்.

அதே நேரத்தில், புடாவுன் பாஜக எம்பி சங்கமித்ரா மவுரியா, தனது தந்தை வேறு பாதையில் சென்றாலும் பாஜகவில் இருப்பார். சுவாமி பிரசாத் மவுரியா பாஜகவில் இருந்து விலகிய நேரத்தில் சங்மித்ரா மவுரியாவின் அறிக்கை வந்தது. பதாவுன் மற்றும் பாஜகவை விட்டு விலகுவது பற்றி என்னால் நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியாது என்று கூறியிருந்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை மீண்டும் எம்பி சங்கமித்ரா மவுரியா தனது வேதனையை முகநூலில் பதிவிட்டு வெளிப்படுத்த முயன்றுள்ளார். தந்தை சுவாமி பிரசாத் மவுரியாவின் முடிவைத் தவிர, பாஜகவிலேயே தனது நிகழ்காலத்தையும் எதிர்காலத்தையும் தேடும் எம்.பி., பதவியை காரணம் காட்டி கட்சியின் மாநில அளவிலான தலைவர்களை குறிவைத்துள்ளார். பிரதமர் மோடியும் பாராட்டியுள்ளார்.

எம்.பி., பதவியை கவித்துவமாக ஆரம்பித்துள்ளார். நான் ஒன்றைக் கேட்டால் அது நிறைவேறவில்லை என்றால் அப்படியொரு நிலை இல்லை என்று எழுதப்பட்டுள்ளது. நான் கூப்பிட்டாலும் கேட்கவில்லை பாப்பா, நாங்கள் வெகு தொலைவில் இல்லை. தந்தைக்கும் மகளுக்கும் இடையிலான உறவே உலகின் வலிமையான உறவு என்று எம்.பி எழுதியுள்ளார். எனது தந்தையின் மகளாக எனக்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி அளித்த வாக்குறுதிக்கு நான் கட்டுப்பட்டுள்ளேன். சமூக வலைதளங்களில் அநாகரீகமான வார்த்தைகளைப் படித்தால் பதில் சொல்ல முடியாது, முடிவெடுக்க முடியாது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *