புதுடெல்லி: நிகர வருவாய்-பங்கு மாதிரியின் முன்னேற்றத்தின் வெளிச்சத்தில் முன்னிலைப்படுத்துமாறு மால் உரிமையாளர்கள் மற்றும் நில உரிமையாளர்களுக்கு உணவகங்கள் மற்றும் துரித உணவு சங்கிலிகள் வெள்ளிக்கிழமை கடிதம் எழுதியுள்ளன. ஓமிக்ரான் இரண்டு ஆண்டுகளில் இது இரண்டாவது முறையாக உயர் தெருக்கள் மற்றும் வணிக வளாகங்களில் உள்ள வாடகை வணிகங்கள் தள்ளுபடிக்காக நில உரிமையாளர்களிடம் சென்றன. மூன்றாவது அலை தூண்டப்பட்ட கட்டுப்பாடுகள் இன்னும் நடைமுறைக்கு வராத நிலையில், நவம்பரில் வர்த்தகம் தற்போது 40% உயர்ந்துள்ளதாக பெரும்பாலான உணவகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.
“புதிய அலையின் காரணமாக பொன் வாரங்கள் சிலுவையில் அறையப்பட்டுள்ளன. டிசம்பர் மற்றும் ஜனவரி ஆகியவை உணவகத்தின் லாபத்திற்கு முதுகெலும்பு” என்று கூறினார். சாகர் தர்யாணி, CEO மற்றும் இணை நிறுவனர் வாவ்! மோமோ.
ஒரு பொதுவான உணவகம் டிசம்பரில் அதன் ஆண்டு வருவாயில் சுமார் 20% ஈட்டுகிறது, இதில் பாதி கிறிஸ்மஸ், புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்கள் மற்றும் நுகர்வோர் மத்தியில் கொண்டாட்டத்தின் பொதுவான உணர்வு காரணமாக ஆண்டின் கடைசி வாரத்தில் கிடைக்கும், உணவகத் துறை தரவுகள் காட்டுகின்றன. . தொற்றுநோய்களின் போது விநியோக வணிகம் உணவு வணிகங்களை ஆதரித்தாலும், இது குறைந்த அளவு மற்றும் அதிக கமிஷன் வணிகமாகும், மேலும் உணவருந்தும் வகை கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளது என்று உணவகம் தெரிவித்துள்ளது.
“இரண்டு அலைகளால் அடித்துச் செல்லப்பட்ட பிறகு, இந்தத் துறை மீட்சியின் விளிம்பில் இருந்தது. எங்களை மிகவும் காயப்படுத்துவது மண்டியிடும் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் ஊரடங்குச் சட்டம்” என்று கூறினார். ராகுல் சிங், நிறுவனர் பீர் கஃபே,
இருப்பினும், ரூ. 4.25 லட்சம் கோடி ஆண்டு வருவாய் கொண்ட தொழில்துறை, கடந்த இரண்டு அலைகளை விட இந்த முறை வேகமாக மீண்டு வரும் என்று எதிர்பார்க்கிறது, இது ஒட்டுமொத்த இந்திய விருந்தோம்பல் துறையை மூடியது மற்றும் வேலை இழப்புக்கு வழிவகுத்தது. “இந்தியாவைப் பற்றிய நல்ல விஷயம், தடுப்பூசியின் அதிக விகிதம்” என்று கூறினார் அனுராக் கட்டாரியாரி, நிறுவனர் மற்றும் இயக்குனர் இண்டிகோ விருந்தோம்பல், “நாம் வழக்கை எடுத்துக் கொண்டால் தென்னாப்பிரிக்கா, இது அவர்களுக்கு சுமார் 10 வாரங்கள் எடுத்தது. பிப்ரவரி கடைசி வாரத்தில் மீண்டும் பாதைக்கு வருவோம் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.”

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *