நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: அமித் மண்டல்
திங்கள், 10 ஜனவரி 2022 05:56 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

சீனாவில் வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என மனுவில் கோரப்பட்டுள்ளது.

செய்தி கேட்க

கொரோனா வைரஸை உயிரியல் ஆயுதமாக சீனா வேண்டுமென்றே பரப்புகிறது என்ற மனுவை உச்ச நீதிமன்றம் திங்கள்கிழமை தள்ளுபடி செய்தது. நீதிபதி சஞ்சய் கிஷன் கவுல் மற்றும் நீதிபதி எம்.எம்.சுந்தரேஷ் ஆகியோர் அடங்கிய அமர்வு, கர்நாடகாவைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் ஒருவர் தாக்கல் செய்த இந்த மனுவை தள்ளுபடி செய்து, கண்டித்தும் உத்தரவிட்டது.

சீனாவில் வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என மனுவில் கோரப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து சுப்ரீம் கோர்ட் கண்டனம் தெரிவித்தது, இந்த மனு ஒரு விளம்பர ஊடகமாக தெரிகிறது. இது என்ன வகையான மனு? சர்வதேச செல்வாக்கு இருக்கிறதா, சீனா இனப்படுகொலை செய்கிறதா என்று பார்ப்பது நீதிமன்றத்தின் வேலையா? இது என்ன நடக்கிறது?

நீதிமன்றம் கூறியது, நீங்கள் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவதற்கு மட்டுமே மனு தாக்கல் செய்ய விரும்புவதாக தெரிகிறது. இந்த மனுவை தள்ளுபடி செய்த நீதிமன்றம், கொரோனா வைரஸை உயிரியல் ஆயுதமாக சீனா வேண்டுமென்றே பரப்புகிறது என்று மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது. அரசுக்கு நீதிமன்றம் உத்தரவு பிறப்பிக்க வேண்டும். அப்படிப்பட்டதை நாம் அனுமதிக்க முடியாது.

வாய்ப்பு

கொரோனா வைரஸை உயிரியல் ஆயுதமாக சீனா வேண்டுமென்றே பரப்புகிறது என்ற மனுவை உச்ச நீதிமன்றம் திங்கள்கிழமை தள்ளுபடி செய்தது. நீதிபதி சஞ்சய் கிஷன் கவுல் மற்றும் நீதிபதி எம்.எம்.சுந்தரேஷ் ஆகியோர் அடங்கிய அமர்வு, கர்நாடகாவைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் ஒருவர் தாக்கல் செய்த இந்த மனுவை தள்ளுபடி செய்து, கண்டித்தும் உத்தரவிட்டது.

சீனாவில் வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என மனுவில் கோரப்பட்டுள்ளது. இது குறித்து சுப்ரீம் கோர்ட் கண்டனம் தெரிவித்தது, இந்த மனு ஒரு விளம்பர ஊடகமாக தெரிகிறது. இது என்ன வகையான மனு? சர்வதேச செல்வாக்கு இருக்கிறதா, சீனா இனப்படுகொலை செய்கிறதா என்று பார்ப்பது நீதிமன்றத்தின் வேலையா? இது என்ன நடக்கிறது?

நீதிமன்றம் கூறியது, நீங்கள் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவதற்கு மட்டுமே மனு தாக்கல் செய்ய விரும்புவதாக தெரிகிறது. இந்த மனுவை தள்ளுபடி செய்த நீதிமன்றம், கொரோனா வைரஸை உயிரியல் ஆயுதமாக சீனா வேண்டுமென்றே பரப்புகிறது என்று மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது. அரசுக்கு நீதிமன்றம் உத்தரவு பிறப்பிக்க வேண்டும். அப்படிப்பட்டதை நாம் அனுமதிக்க முடியாது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.