ஸ்மார்ட்வாட்ச் சமூகத்தில் அனைத்து வயதினரிடையேயும் பிரபலமடைந்துள்ளது. ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்களுடன் இந்த அணியக்கூடிய சாதனங்களை நீங்கள் எளிதாக குழப்பலாம், ஆனால் அவை அதை விட அதிகம். உடற்பயிற்சி கண்காணிப்பு திறன்களுடன் கூடுதலாக, ஸ்மார்ட்வாட்ச்சில் குரல் உதவியாளர், இசைக் கட்டுப்பாடுகள், NFC மற்றும் பல அம்சங்கள். இருப்பினும், இந்த அனைத்து அம்சங்களுடனும், பேட்டரி நுகர்வுக்கான போராட்டம் வருகிறது. இந்த சாதனங்கள் திறமையற்ற முறையில் பயன்படுத்தினால் மிக விரைவாக பேட்டரிகள் தீர்ந்துவிடும். எனவே, உங்களின் பலனைப் பெற உங்களுக்கு உதவும் ஸ்மார்ட் கடிகாரம்பேட்டரி ஆயுளை நீட்டிக்க நீங்கள் செய்யக்கூடிய விஷயங்களின் பட்டியல் இங்கே.
நீங்கள் விரும்பாத அறிவிப்புகளை முடக்கவும்
உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சில் தேவையற்ற அறிவிப்புகளை முடக்க வேண்டும். ஒவ்வொரு அறிவிப்பும் சிறிதளவு பேட்டரியை மட்டுமே பயன்படுத்துகிறது ஆனால் நாளின் முடிவில், இந்த தேவையற்ற அறிவிப்புகள் நல்ல அளவு பேட்டரியை வெளியேற்றிவிடும். பிரத்யேக பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி குறிப்பிட்ட பயன்பாடுகளுக்கான அறிவிப்புகளை முடக்கலாம், இதன் மூலம் உங்கள் சொந்த கைகளால் உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சைத் தனிப்பயனாக்கலாம். தொலைபேசி,
திரையின் பிரகாசத்தை அதிகரிக்கவும் அல்லது குறைக்கவும்
உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்ச்சின் திரை பிரகாசமாக இருப்பதால், அது அதிக பேட்டரியை பயன்படுத்தும். உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்ச்சில் தானியங்கி பிரகாச அமைப்பைப் பயன்படுத்த பரிந்துரைக்கிறது, இதனால் திரையானது நீண்ட காலத்திற்கு உகந்த பிரகாசத்தில் இருக்கும் போது பேட்டரியை வெளியேற்றாது.
எளிய வாட்ச் முகங்களைப் பயன்படுத்தவும்
சில வாட்ச் முகங்கள், குறிப்பாக அனிமேஷன் அல்லது ஊடாடும் திறன் கொண்டவை, மற்றவற்றை விட அதிக பேட்டரி ஆயுளைப் பயன்படுத்துகின்றன. உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்ச் பேட்டரியிலிருந்து கூடுதல் சாற்றை வடிகட்ட விரும்பும் போது, ​​எளிய மற்றும் குறைந்தபட்ச வாட்ச் முகங்களை எப்போதும் மாற்ற வேண்டும்.
எப்போதும் இயங்கும் காட்சியைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும்
ஸ்மார்ட்வாட்சை வாங்கும் முன் பெரும்பாலான வாங்குபவர்கள் தேடும் முக்கிய அம்சங்களில் எப்போதும்-ஆன் அம்சம் ஒன்றாக இருந்தாலும், அணியக்கூடிய பேட்டரி ஆயுளைக் கணிசமாகக் குறைக்கும் பெரும்பாலான ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் இந்த அம்சத்தை இயக்கும் முன், பேட்டரி நுகர்வு குறித்து பயனர்களுக்கு எச்சரிக்கும். ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு மட்டுமே நீங்கள் எப்போதும் இயங்கும் காட்சியைப் பயன்படுத்த வேண்டும் ஸ்மார்ட்வாட்ச் பேட்டரி ஆயுள் நீண்ட நேரம் ஓட வேண்டும்.
கூடுதல் பயன்பாடுகளை நிறுவல் நீக்கவும்
பிரீமியம் ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள், பிரத்யேக ஸ்டோர்கள் மூலம் அதிக பயன்பாடுகளை நிறுவ பயனர்களை அனுமதிக்கின்றன. சில நேரங்களில் இந்த கூடுதல் பயன்பாடுகள் பேட்டரி நுகர்வு விளைவாக பின்னணி பயன்பாட்டை அதிகரிக்க முடியும். உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சிலிருந்து தேவையற்ற பயன்பாடுகளை அடிக்கடி நீக்க வேண்டும்.
உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சை புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருங்கள்
உங்கள் ஸ்மார்ட்வாட்சுக்கான சமீபத்திய புதுப்பிப்புகள் கிடைத்தவுடன் அவற்றை எப்போதும் நிறுவ வேண்டும். அதிகபட்ச பேட்டரியை வழங்கும் போது, ​​பயன்பாடுகளுடன் சீராக வேலை செய்ய அவற்றை மேம்படுத்துவதற்காக, அணியக்கூடிய சாதனங்களுக்கான புதுப்பிப்புகளை நிறுவனங்கள் அவ்வப்போது வெளியிடுகின்றன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.