சுருக்கம்

ஹிமாச்சல பிரதேசத்தில் நடந்த சாலை விபத்தில் 5 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர். திங்கட்கிழமை மாலை ஜீப்பில் இருந்தவர்கள் கும்மாவில் இருந்து நௌரா பௌராவிற்கு குப்வியில் சென்று கொண்டிருந்த போது இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. இதற்கிடையில், கிளர்ச்சியாளர் அருகே உள்ள கலானி மோர்டில் பனியில் நழுவி கார் சுமார் 400 மீட்டர் ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது.

ஹிமாச்சலில் பெரும் விபத்து (குறியீடு)
– புகைப்படம் : அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

ஹிமாச்சலப் பிரதேசத்தின் சிம்லா மாவட்டத்தின் சோபால் சப்-டிவிஷனின் தெஹ்சில் குப்வியில் ஒரு ஜீப் பனியில் நழுவி ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது. இந்த கோர விபத்தில் 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். திங்கட்கிழமை மாலை கும்மாவில் இருந்து நௌரா பௌராவிற்கு மக்கள் ஜீப்பில் சென்று கொண்டிருந்த போது இந்த விபத்து நேர்ந்துள்ளது. இதற்கிடையில், கிளர்ச்சியாளர் அருகே உள்ள கலானி மோர்டில் பனியில் நழுவி ஜீப் சுமார் 400 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது. மாலையில் விபத்து நடந்ததையடுத்து, நிர்வாகமும், அப்பகுதி மக்களும் கடும் முயற்சிக்கு பின் மீட்பு பணியில் ஈடுபட்டனர். இந்த விபத்து திங்கட்கிழமை மாலை 6.30 மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. கும்மாவில் இருந்து நௌரா-பௌரா நோக்கிச் சென்ற ஜீப், கிளர்ச்சியாளர் அருகே உள்ள கழனி திருப்பத்தில் வாகனத்தின் மீது திடீரென பனியில் நழுவி சுமார் 400 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது.

இறந்தவர்கள் நௌரா குப்வின் கிராமத்தைச் சேர்ந்த பிரியா (5) மகள் பகத்ராம், நிகில் மகன் (16) ஜுஷு ராம், முகேஷ் மகன் சீதாராம் (26) மற்றும் கெடாக் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ரமா (30) மகள் கிர்பரம், கிராம பஞ்சாயத்து பிஜ்மல் மற்றும் பாதுகாப்பு மனைவி திலாராம் ( 23) குடியுரிமை கதர். தெஹ்சில் சௌபால் வடிவில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் கிடைத்ததும் அப்பகுதி மக்கள் மற்றும் குப்பம் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து பலத்த முயற்சிக்கு பின் பள்ளத்தில் இருந்து சடலங்களை மீட்டனர். இறந்தவர்களில் கர்ப்பிணிப் பெண்ணும் அடங்குவார். இந்த விபத்தை டிஎஸ்பி சௌபால் ராஜ்குமார் உறுதி செய்துள்ளார். மாவட்ட நிர்வாகம் சார்பில், இறந்தவர்கள் அனைவரின் குடும்பங்களுக்கும் தலா ரூ.10,000 உடனடி நிவாரணம் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக, தாசில்தார் குப்வி ராஜேந்திர சர்மா தெரிவித்தார். இந்த விபத்துக்கு எஸ்டிஎம் சௌபால் சேத் சிங் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார்.

மறுபுறம், ராம்பூர் புஷாஹரின் ப்ராவ் காவல் நிலையத்திற்கு உட்பட்ட வஜீர் பவடி-நிர்மந்த் சாலையில் மலையிலிருந்து நழுவி பாறைகளில் அடிபட்டு ஒரு இளைஞர் இறந்தார், மற்றொரு இளைஞர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார். காயமடைந்தவர்களுக்கு ராம்பூர் கானேரி மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. ப்ராவ் காவல் நிலையத்திற்கு கிடைத்த தகவலின்படி, திங்கள்கிழமை காலை 9:50 மணியளவில், வாஜிர் பவடியிலிருந்து நிர்மந்த் நோக்கி இளைஞர்கள் இருவரும் நடந்து சென்று கொண்டிருந்தனர். இதற்கிடையில், திடீரென படிக்கட்டுக் கிணறு அருகே வசீர் வந்தபோது, ​​மலையிலிருந்து பாரிய பாறைகள் நழுவி இரு இளைஞர்கள் மீதும் விழுந்தன. தேவேந்திர குமார் (33) மகன் பெலு ராம், தோபா கிராமம், தபால் அலுவலகம் பியூனி, தெஹ்சில் நிர்மாந்த், குலு மாவட்டம், லலித் தாக்கூர் (29), மகன் சேஸ் ராம், கிராமம், டாங்கூர், தபால் அலுவலகம் அர்சு, தாசில்தார் நிர்மந்த் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர். விபத்து. குலு மாவட்டம் காயமடைந்துள்ளது. உள்ளூர் மக்களின் உதவியுடன் சிகிச்சைக்காக ராம்பூரில் உள்ள கானேரி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளார். வஜீர் பாவ்டியில் பாறைகளில் அடிபட்டு இளைஞர் ஒருவர் உயிரிழந்ததாகவும், மற்றொரு இளைஞர் காயமடைந்ததாகவும் டிஎஸ்பி அனி ரவீந்திர நேகி தெரிவித்தார். உயிரிழந்தவரின் சடலத்தை பிரேத பரிசோதனைக்கு பின்னர் பொலிஸார் உறவினர்களிடம் ஒப்படைத்துள்ளனர். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.

வாய்ப்பு

ஹிமாச்சலப் பிரதேசத்தின் சிம்லா மாவட்டத்தின் சோபால் சப்-டிவிஷனின் தெஹ்சில் குப்வியில் ஒரு ஜீப் பனியில் நழுவி ஆழமான பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது. இந்த கோர விபத்தில் 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். திங்கட்கிழமை மாலை கும்மாவில் இருந்து நௌரா பௌராவிற்கு மக்கள் ஜீப்பில் சென்று கொண்டிருந்த போது இந்த விபத்து நேர்ந்துள்ளது. இதற்கிடையில், கிளர்ச்சியாளர் அருகே உள்ள கலானி மோர்டில் பனியில் நழுவி ஜீப் சுமார் 400 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது. மாலையில் விபத்து நடந்ததையடுத்து, நிர்வாகமும், அப்பகுதி மக்களும் கடும் முயற்சிக்கு பின் மீட்பு பணியில் ஈடுபட்டனர். இந்த விபத்து திங்கட்கிழமை மாலை 6.30 மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. கும்மாவில் இருந்து நௌரா-பௌரா நோக்கிச் சென்ற ஜீப், கிளர்ச்சியாளர் அருகே உள்ள கழனி திருப்பத்தில் வாகனத்தின் மீது திடீரென பனியில் நழுவி சுமார் 400 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்தது.

இறந்தவர்கள் நௌரா குப்வின் கிராமத்தைச் சேர்ந்த பிரியா (5) மகள் பகத்ராம், நிகில் மகன் (16) ஜுஷு ராம், முகேஷ் மகன் சீதாராம் (26) மற்றும் கெடாக் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ரமா (30) மகள் கிர்பரம், கிராம பஞ்சாயத்து பிஜ்மல் மற்றும் பாதுகாப்பு மனைவி திலாராம் ( 23) குடியுரிமை கதர். தெஹ்சில் சௌபால் வடிவில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் கிடைத்ததும் அப்பகுதி மக்கள் மற்றும் குப்பம் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து பலத்த முயற்சிக்கு பின் பள்ளத்தில் இருந்து சடலங்களை மீட்டனர். இறந்தவர்களில் கர்ப்பிணிப் பெண்ணும் அடங்குவார். இந்த விபத்தை டிஎஸ்பி சௌபால் ராஜ்குமார் உறுதி செய்துள்ளார். மாவட்ட நிர்வாகம் சார்பில், இறந்தவர்கள் அனைவரின் குடும்பங்களுக்கும் தலா ரூ.10,000 உடனடி நிவாரணம் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக, தாசில்தார் குப்வி ராஜேந்திர சர்மா தெரிவித்தார். இந்த விபத்துக்கு எஸ்டிஎம் சௌபால் சேத் சிங் இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார்.

மறுபுறம், ராம்பூர் புஷாஹரின் ப்ராவ் காவல் நிலையத்திற்கு உட்பட்ட வஜீர் பவடி-நிர்மந்த் சாலையில் மலையிலிருந்து நழுவி பாறைகளில் அடிபட்டு ஒரு இளைஞர் இறந்தார், மற்றொரு இளைஞர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார். காயமடைந்தவர்களுக்கு ராம்பூர் கானேரி மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. ப்ராவ் காவல் நிலையத்திற்கு கிடைத்த தகவலின்படி, திங்கள்கிழமை காலை 9:50 மணியளவில், வாஜிர் பவடியிலிருந்து நிர்மந்த் நோக்கி இளைஞர்கள் இருவரும் நடந்து சென்று கொண்டிருந்தனர். இதற்கிடையில், திடீரென படிக்கட்டுக் கிணறு அருகே வசீர் வந்தபோது, ​​மலையிலிருந்து பாரிய பாறைகள் நழுவி இரு இளைஞர்கள் மீதும் விழுந்தன. தேவேந்திர குமார் (33) மகன் பெலு ராம், தோபா கிராமம், தபால் அலுவலகம் பியூனி, தெஹ்சில் நிர்மாந்த், குலு மாவட்டம், லலித் தாக்கூர் (29), மகன் சேஸ் ராம், கிராமம், டாங்கூர், தபால் அலுவலகம் அர்சு, தாசில்தார் நிர்மந்த் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர். விபத்து. குலு மாவட்டம் காயமடைந்துள்ளது. உள்ளூர் மக்களின் உதவியுடன் சிகிச்சைக்காக ராம்பூரில் உள்ள கானேரி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளார். வஜீர் பவடியில் பாறைகளில் அடிபட்டு ஒரு இளைஞர் இறந்தார், மற்றொரு இளைஞர் காயமடைந்தார் என்று டிஎஸ்பி அனி ரவீந்திர நேகி தெரிவித்தார். உயிரிழந்தவரின் சடலத்தை பிரேத பரிசோதனைக்கு பின்னர் பொலிஸார் உறவினர்களிடம் ஒப்படைத்துள்ளனர். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.