நியூஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, புது தில்லி

வெளியிட்டவர்: கீர்த்திவர்தன் மிஸ்ரா
வியாழன், 13 ஜனவரி 2022 09:50 PM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

தேசிய பேஷன் டெக்னாலஜி நிறுவனத்தின் உதவியுடன் புதிய ராணுவ போர் சீருடை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதாக அரசு வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது 15 வடிவங்கள், எட்டு வடிவமைப்புகள் மற்றும் நான்கு துணி விருப்பங்கள் வழியாக சென்றது.

சமூக ஊடகங்களில் இராணுவத்தின் போர்ச் சீருடைக்கு (இடது படம்) பதிலாக, புலிகளின் சீருடை (வலது) இந்திய இராணுவம் என்று பரப்பப்படுகிறது.

சமூக ஊடகங்களில் இராணுவத்தின் போர்ச் சீருடைக்கு (இடது படம்) பதிலாக, புலிகளின் சீருடை (வலது) இந்திய இராணுவம் என்று பரப்பப்படுகிறது.
– புகைப்படம்: ஏஎன்ஐ

செய்தி கேட்க

வாய்ப்பு

ராணுவத்தின் புதிய போர்ச் சீருடை குறித்து சமூக வலைதளங்களில் தவறான தகவல் பரப்பப்படுவதற்கு மத்திய அரசு அதிருப்தி தெரிவித்துள்ளது. இந்திய இராணுவத்தின் புதிய போர்ச் சீருடை இலங்கையின் போராளி அமைப்பான விடுதலைப் புலிகளின் பாணியில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதாக தவறான கருத்துக்கள் பரப்பப்பட்டு வருவதாக அரசாங்க வட்டாரங்களை மேற்கோள்காட்டி செய்தி நிறுவனம் ANI தெரிவித்துள்ளது. உண்மை என்னவெனில், இந்திய ராணுவத்தின் புதிய உடை உருமறைப்பு வடிவத்தில் தயாரிக்கப்பட்டது, அதன் உருவத்தை வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் சிதைக்க முயற்சிக்கப்பட்டுள்ளது.

சீருடையின் போலி படங்கள் குறித்து அரசு கூறியது என்ன?

தேசிய பேஷன் டெக்னாலஜி நிறுவனத்தின் உதவியுடன் புதிய ராணுவ போர் சீருடை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதாக அரசு வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது 15 வடிவங்கள், எட்டு வடிவமைப்புகள் மற்றும் நான்கு துணி விருப்பங்கள் வழியாக சென்றது. ஆனால் சமூக ஊடகங்கள் தீங்கிழைக்கும் வகையில் ஃபில்டர்களைப் பயன்படுத்தி போர் சீருடையின் தவறான படத்தையும் அதைப் பற்றிய தவறான தகவல்களையும் வழங்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

ராணுவ தினத்தன்று புதிய போர் சீருடை அறிமுகம்

கவனிக்க வேண்டிய விஷயம் என்னவென்றால் இந்திய ராணுவத்தைச் சேர்ந்த சுமார் 13 லட்சம் வீரர்கள் புதிய சீருடைகளை 2021 டிசம்பரில் பெற்றதாக செய்திகள் வெளியாகின. டிஜிட்டல் முறையிலான இந்த புதிய ராணுவ சீருடையின் பர்ஸ்ட் லுக் வரும் ஜனவரி 15ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள ராணுவ தின அணிவகுப்பின் போது வெளியாகும். ஆண்டு. அறிக்கையின்படி, இது தற்போதைய சீருடையை விட இலகுவானது, வானிலைக்கு ஏற்றது மற்றும் தீவிர சூழ்நிலையில் வாழும் திறன் கொண்டது.

அந்நாட்டு கடற்படை கடந்த ஆண்டு தனது வீரர்களுக்கு புதிய உருமறைப்பு சீருடையை அமல்படுத்தியுள்ளது. வெளிர் நீல நிற அரைக்கை சட்டையும், நீல நிற கால்சட்டையும் மாற்றினான். இராணுவம், கடற்படை மற்றும் விமானப்படை ஆகியவை வெவ்வேறு சமயங்களில் அணிவதற்கு வெவ்வேறு சீருடைகளைக் கொண்டுள்ளன என்பதை விளக்குங்கள்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed