மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் போது தென்னாப்பிரிக்கா, இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி ஸ்டம்ப் மைக்கின் ஹோஸ்ட் பிராட்காஸ்டர்களுக்கு எதிரான டிஆர்எஸ் முடிவால் வருத்தமடைந்த பின்னர் அவர் கருத்துகளை வெளியிட்டார். விராட் அவரது சகாக்களுடன் சேர்ந்து, அதே விஷயத்தில் தங்கள் அமைதியை இழந்தார்.

அதற்கு பிறகு, பாலிவுட் நடிகர் விக்ராந்த் மாஸ்ஸி தென்னாப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணிக்கு மன்னிப்பு கடிதம் எழுதினார், “பல இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் எங்கள் பையன்களின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் கோமாளித்தனங்களால் கடுமையாக தொந்தரவு செய்யப்படுகிறார்கள்.” பலர் SA கிரிக்கெட் அணியிடம் மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறார்கள். நன்றாக விளையாடினார்.”

இருப்பினும், மன்னிப்புக் குறிப்பு இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு அவ்வளவாக இல்லை, ஏனெனில் அவர்களும் தொடரின் முடிவுகளால் வருத்தப்பட்டனர். ஒரு பயனர் விக்ராந்திற்கு “எனக்கு உன்னை பிடிக்கும், ஆனால் பரவாயில்லை” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார். மற்றொரு நெட்டிசன், “எங்கள் சிறுவர்களைப் பற்றி நாங்கள் பெருமைப்படுகிறோம், இங்கு யாரும் உங்கள் தேவையற்ற கருத்துக்களைக் கேட்கவில்லை” என்று எழுதினார். மற்றொரு கருத்தைப் படியுங்கள், நீங்களே பேசுங்கள், மற்ற இந்தியர்களின் சார்பாக அல்ல! விளையாட்டு மைதானங்களில் நீங்கள் தவறாமல் பார்க்கும் மற்றவர்களை விட மிகவும் மோசமான சம்பவத்திற்கு எங்களில் பலர் மன்னிப்பு கேட்க விரும்புகிறோம் என்று நீங்கள் மிகவும் தைரியமாக உணரலாம்.

ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-15 இரவு 7.34.36 மணிக்கு
ஸ்கிரீன்ஷாட் 2022-01-15 இரவு 7.34.43 மணிக்கு

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *