புதுடெல்லி: அதிகரித்து வரும் வழக்குகளுக்கு மத்தியில் ஓமிக்ரான்உள்ளூர் கட்டுப்பாடுகள் மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்படுவதோடு இணைக்கப்பட வேண்டும் என்றும் ஒட்டுமொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கை அல்ல என்றும் தொழில் அமைப்புகள் அரசாங்கத்திடம் மனு செய்துள்ளன. அவர் முழு மக்களுக்கும் ஒரு பூஸ்டர் டோஸிற்காக வாதிட்டார்.
மொத்த வழக்குகள் மற்றும்/அல்லது நேர்மறை விகிதங்களின் அடிப்படையில் இயக்கம் கட்டுப்பாடு நியாயமற்றது. இது சம்பந்தமாக எந்த முடிவும் மருத்துவமனை படுக்கைகள், குறிப்பாக முக்கியமான பராமரிப்பு படுக்கைகள் மற்றும் ஆக்ஸிஜன் நுகர்வு போன்ற பிற காரணிகளின் அடிப்படையில் இருக்க வேண்டும். நிச்சயமாக, சுகாதார உள்கட்டமைப்பில் ஒட்டுமொத்த சுமை சமாளிக்கக்கூடிய அளவில் இருப்பதை கவனமாகக் கவனிக்க வேண்டும். இயக்கம் கட்டுப்பாடுகள் மிகவும் உள்ளூர்மயமாக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் தேசிய அளவில் வாழ்க்கை மற்றும் வாழ்வாதாரங்களை சமநிலைப்படுத்தும் நோக்கில் ஒரு ஒருங்கிணைந்த மூலோபாயம் இருக்க வேண்டும் என்று சொல்ல தேவையில்லை.

பிடிப்பு

ஒரு மாநிலம், நகரம் அல்லது முனிசிபல் மட்டத்தில் முழங்கால்-ஜெர்க் எதிர்வினைகள், பொருளாதார மீட்சியை அச்சுறுத்தும் அதே வேளையில், பரவலைத் தடுக்கும் வகையில் பெரிய அளவில் சாதிக்காது. FICCI ஜனாதிபதி சஞ்சீவ் மேத்தா, இது வழிவகுத்தது ஹிந்துஸ்தான் யுனிலீவர்சுகாதார அமைச்சருக்கு எழுதிய கடிதத்தில் தெரிவித்துள்ளார் மன்சுக் மாண்டவியா,
இதேபோல், மாவட்டத்தின் மற்ற பகுதிகளில் இயல்பான பொருளாதார நடவடிக்கைகளை அனுமதிக்கும் அதே வேளையில், மொஹல்லா அல்லது கிராம அளவில் மைக்ரோ கண்டெய்ன்மென்ட் உத்தியைப் பின்பற்றுமாறு மாநிலங்களுக்கு CII பரிந்துரைத்துள்ளது. “தடுப்பூசி விகிதங்கள், மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்படும் நிகழ்வுகள் மற்றும் செரோ-பரவல் ஆகியவற்றின் கலவையானது, இருந்தால், கட்டுப்பாட்டு மண்டலங்களில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிலை மற்றும் அதன் பிறகு திறப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடுகளை தீர்மானிக்க அளவுருக்களாகப் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். மைக்ரோ ஏரியாக்களில் 75% மருத்துவமனை படுக்கைகள் ஆக்கிரமிக்கப்பட்டிருந்தால் மட்டுமே அதைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். இதன் அடிப்படையில், மைக்ரோ சோன்களை படிப்படியாக மூடலாம் அல்லது திறக்கலாம்,” என்று அது கூறியது, முடிந்தவரை வீட்டிலிருந்து வேலை செய்யும் வடிவமைப்பை மாற்ற வேண்டும்.
பல மாநிலங்கள் உள்ளூர் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் நேரத்தில் இந்த பிரதிநிதித்துவம் வருகிறது, இது பொருளாதார மீட்சிக்கு சமீபத்திய அடியாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சுகாதார அமைச்சருக்கு அவர் எழுதிய கடிதத்தில், வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டவர்களுக்கான தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தை ஏழிலிருந்து ஐந்து நாட்களாகக் குறைக்குமாறும் மேத்தா கேட்டுக் கொண்டார், சமீபத்திய பதிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட பெரும்பாலான நோயாளிகள் மூன்று முதல் ஐந்து நாட்களில் குணமடைகிறார்கள் என்று வாதிட்டார்.
மேத்தா 12 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தை விரிவுபடுத்தியுள்ளார், ஏனெனில் கல்வி நிறுவனங்களை நீண்ட காலத்திற்கு மூடி வைத்திருப்பது விரும்பத்தகாதது. FICCI ஆனது பூஸ்டர் தடுப்பூசி கவரேஜை முழு மக்களுக்கும் விரிவுபடுத்த முயன்றது, அதே நேரத்தில் CII விரைவான முன்னெச்சரிக்கை வீரியம் திட்டத்தை முன்மொழிந்துள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed