ஆஷஸ், 4வது டெஸ்ட், நாள் 4, ஆஸ்திரேலியா vs இங்கிலாந்து நேரடி அறிவிப்புகள்: ஜானி பேர்ஸ்டோ வெள்ளிக்கிழமை சதம் அடித்தார்.© AFP

ஆஷஸ், 4வது டெஸ்ட், நாள் 4, ஆஸ்திரேலியா vs இங்கிலாந்து நேரடி கிரிக்கெட் அறிவிப்புகள்: சிட்னி கிரிக்கெட் மைதானத்தில் நான்காவது ஆஷஸ் டெஸ்டின் நான்காவது நாளான சனிக்கிழமை பேட்டிங்கைத் தொடங்கிய பிறகு, ஆஸ்திரேலியாவின் முன்னிலையில் கவனம் செலுத்த இங்கிலாந்து எதிர்பார்க்கிறது. முன்னதாக வெள்ளிக்கிழமை, ஜானி பேர்ஸ்டோ ஆஸ்திரேலியாவில் தனது முதல் டெஸ்ட் சதத்தை அடித்து நொறுக்கினார் மற்றும் பென் ஸ்டோக்ஸ் மீது எதிர்-பஞ்ச் அரை சதத்தை அடித்தார், மற்றொரு சரிவிலிருந்து இங்கிலாந்து மீட்க உதவினார். இங்கிலாந்து 7 விக்கெட்டுக்கு 258 ரன்கள் எடுத்தது, பேர்ஸ்டோவ் 8 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 சிக்சர்களுடன் 103 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார், ஜாக் லீச் ஒரு ஆட்டமிழக்காமல் ஒரு பவுண்டரி அடித்து ஆஸ்திரேலியாவை 158 ரன்கள் பின்தங்கச் செய்தார். ,நேரடி மதிப்பெண் அட்டை,

ஆஷஸ் 4வது டெஸ்ட் 4வது நாள், ஆஸ்திரேலியா vs இங்கிலாந்து சிட்னி கிரிக்கெட் மைதானத்தில் இருந்து நேரடி கிரிக்கெட் அறிவிப்புகள்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *