தெற்கு நட்சத்திரம் நாக சைதன்யா விரைவில் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகவுள்ளார் அமீர் கான்‘எஸ்’லால் சிங் சத்தா‘. இப்படம் ஆஸ்கர் விருது பெற்ற டாம் ஹாங்க்ஸ் படத்தின் ரீமேக் என்று கூறப்படுகிறது.வன கம்ப்‘, நாகத்தின் சமீபத்திய அறிக்கை வேறுவிதமாக நிரூபிக்கிறது.

ஒரு பொழுதுபோக்கு போர்ட்டலுக்கு அவர் அளித்த சமீபத்திய நேர்காணலில், நடிகர் தன்னைப் பற்றி என்ன ஆர்வமாக இருந்தார் என்பதை விவரித்தார். தனது ரசிகர்கள் படத்தைப் பார்க்க மிகவும் உற்சாகமாக இருப்பதாக ஒப்புக்கொண்ட அவர், தயாரிப்பாளர்கள் இந்திய கலாச்சாரம் மற்றும் இந்திய உணர்வுகளுக்கு ஏற்றவாறு படத்தின் கதைக்களத்தை மாற்றியமைத்துள்ளனர். எங்கள் காலவரிசையில் சில “மிக முக்கியமான நிகழ்வுகளை” குழு உள்ளடக்கியது என்றும் அவர் கூறினார்.

நாகா நடிக்கவிருக்கும் படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் கரீனா கபூர் கான். அவர் ஒரு தொலைபேசி அழைப்பை மட்டுமே எடுத்ததாக நடிகர் முன்பு வெளிப்படுத்தியுள்ளார் அமீர் அவரை படத்துக்கு சம்மதிக்க வைப்பாங்க. அமீர் படங்களில் அவரது நடிப்பால் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும், வரவிருக்கும் ரீமேக்கில் பாலாவின் முக்கிய பாத்திரங்களில் ஒன்றை அவருக்கு வழங்குவதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

பல தாமதங்களுக்குப் பிறகு ‘லால் சிங் சதா’ இயக்கினார் அத்வைத் சந்தன் இறுதியாக ஏப்ரல் 14ஆம் தேதி வெளியாகும்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *