சோர்டிஸி ஒரு உணவை மையமாகக் கொண்டது விண்ணப்பம் உலகளவில் உள்ள பயனர்களுக்கு உணவு உள்ளடக்கத்தை மிகவும் செயல்பாட்டு மற்றும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துவதை இது நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, சமையல் வகைகள், பிராண்டுகள், தயாரிப்புகள், வீடியோக்கள் போன்றவற்றைக் கண்டுபிடிப்பதன் மூலம் அவர்களின் உணவு மற்றும் உணவை வீட்டிலேயே திறமையாக நிர்வகிக்க உதவுகிறது. இது இணைந்து நிறுவப்பட்டது நிதின் குப்தா, பிட்ஸ் பிலானி கோவாவில் மெக்கானிக்கல் இன்ஜினியரிங் பட்டதாரி. நிதின் ஓயோவில் உயர் பதவிகளையும் வகித்துள்ளார். TOI Tech-Gadgets Now உடனான மின்னஞ்சல் உரையாடலில், பயன்பாட்டைப் பற்றி நிதின் பேசுகிறார்
இடம்பெறுவது எப்படி இருந்தது கூகிள் இந்தியாவில் 2021 ஆம் ஆண்டில் Play இன் சிறந்தவைகளின் பட்டியல்?
Google Play இல் 2021 இன் சிறந்த பயன்பாடுகளில் ஒன்றாக இருப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. கூகுள் பிளே ஸ்டோர், ஆண்ட்ராய்டின் ஒரு பகுதியாக, இந்தியா முழுவதும் உள்ள ஆப் டெவலப்பர்களுக்கு அளவு மற்றும் வளர்ச்சியை அடைய உதவுகிறது. கூகுள் வழங்கும் ஆதரவும் கருவிகளும் எங்கள் பயனர் தளத்திலிருந்து கருத்துக்களைப் பெறுவதற்கும், வளர்ச்சிக்கு முக்கியமான தரவை பகுப்பாய்வு செய்வதற்கும், எங்கள் மேம்பாட்டு முயற்சிகளின் தாக்கத்தை அளவிடுவதற்கும் மிகவும் உதவியாக உள்ளன.
நீங்கள் இங்கு வர உதவிய உங்கள் ஆப்ஸின் USP என்னவென்று நினைக்கிறீர்கள்?
மக்கள் தங்களுக்கு விருப்பமான உணவை வீட்டிலேயே எளிதாகவும் வசதியாகவும் சாப்பிட உதவும் வகையில் Sortizy உருவாக்கப்பட்டது. நமது உணவை நிலையான முறையில் நிர்வகிக்க, நாம் நம் வீட்டின் சமையலறையை நம்பியிருக்க வேண்டும் பயன்பாட்டை வரிசைப்படுத்தவும் செயல்முறையின் ஒவ்வொரு படியும் வசதியான, வேடிக்கையான மற்றும் ஈர்க்கக்கூடியதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. விருப்பமான சமையல் குறிப்புகளைக் கண்டறிவதில் இருந்து, உணவைத் திட்டமிடுதல் மற்றும் நிர்வகித்தல், பொருத்தமான சமையலறை தொடர்பான பொருட்களைக் கண்டறிதல் அல்லது வாங்குதல், மளிகைப் பொருட்களை நிர்வகித்தல் அல்லது ஷாப்பிங் செய்தல், புதிய திறன்களைக் கற்றுக்கொள்வது என ஒவ்வொரு அடியிலும் உதவுவதற்கு Sortizy. உணவு அனைவரையும் தொடுகிறது, மேலும், வீட்டு சமையல் மற்றும் சமையலுக்கு பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு பிரத்யேக தொழில்நுட்ப தளம் தேவை என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் சோர்டிசியில் நாங்கள் அதை உருவாக்குகிறோம்.
2021 ஆம் ஆண்டில் மிகப்பெரிய கற்றல் என்ன?
உணவைப் பொறுத்தவரை, தொற்றுநோய் பலரின் உணவு அணுகுமுறையை மாற்றியுள்ளது. அவர்களின் உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியத்திற்கான ஆரோக்கியமான உணவின் முக்கியத்துவத்தை அவர்களால் நன்கு புரிந்து கொள்ள முடிந்தது, இது பயனர்களை அடைய எங்களுக்கு உதவியது. பலர் சைவம் போன்ற புதிய உணவில் ஆர்வம் காட்டுகின்றனர் அல்லது புதிய பொருட்களைக் கொண்டு உலகளாவிய உணவு வகைகளை உருவாக்க விரும்புவதை நாம் காண்கிறோம்.
அடுத்த ஆண்டிற்கான பயன்பாட்டிற்கான உங்கள் திட்டங்கள் என்ன?
இந்தியாவில் உள்ள ஒவ்வொரு வீட்டு சமையலறையிலும் ஒரு அங்கமாக இருப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம், மேலும் மக்கள் உணவுடன் ஒரு அர்த்தமுள்ள உறவை இணைக்கவும் வளர்க்கவும் உதவுகிறோம். அடுத்த ஆண்டு, தயாரிப்பை மேலும் செம்மைப்படுத்தி, எங்கள் பயனர்கள் தீவிரமாகத் தேடும் அம்சங்களை உருவாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம். மேலும் உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குபவர்களை ஈடுபடுத்துவதன் மூலமும், உற்சாகமான பிராண்டுகள் மற்றும் தயாரிப்புகளை கொண்டு வருவதன் மூலமும், அவர்களுக்கு தகவலறிந்த வர்த்தகத்தை இயக்குவதன் மூலமும் மேடையில் உள்ளடக்கத்தை அதிகரிக்கவும் திட்டமிட்டுள்ளோம்.
உங்கள் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துபவர்களுக்குச் செய்தி உள்ளதா?
எங்கள் பயனர்கள் எங்கள் மீது காட்டிய நம்பிக்கைக்கு நாங்கள் மிகவும் நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறோம், மேலும் இது எங்கள் பயணத்தின் ஆரம்பம்தான் என்பதை எங்கள் பயனர்களுக்கு உறுதியளிக்க விரும்புகிறோம். உணவைச் சுற்றி ஒரு தனித்துவமான தொழில்நுட்ப அடிப்படையிலான தளத்தை உருவாக்க நாங்கள் உறுதியாகவும், மிகவும் உற்சாகமாகவும் இருக்கிறோம் – இதன்மூலம் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் வீட்டு சமையலறையின் சூப்பர் பவரைத் திறக்கலாம் மற்றும் தங்கள் வீட்டின் வசதியிலிருந்து அவர்கள் விரும்பும் உணவை உண்ணலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.