புது தில்லி: ஆப்பிள் எங்களின் புதிய அறிமுகத்தை எதிர்நோக்குகிறோம் ஆப்பிள் வாட்ச் 8 இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் அதன் வருடாந்திர வன்பொருள் நிகழ்வில் தொடர். இந்த ஆண்டும் வரவிருக்கும் வாட்ச் சீரிஸ் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில அம்சங்கள் இல்லாமல் இருக்கும்.
ஆன்லைன் அறிக்கையின்படி, இது இன்னும் தொடங்கப்படவில்லை ஆப்பிள் வாட்ச் உடல் வெப்பநிலை அம்சத்துடன் தொடர் வராது. இதனுடன், ஆப்பிள் வாட்ச் தொடரில் இரத்த குளுக்கோஸ் அளவு மற்றும் இரத்த அழுத்த மானிட்டர்களும் இல்லை.
ப்ளூம்பெர்க்கின் மார்க் குர்மனின் வாராந்திர பவர் ஆன் செய்திமடலின் படி, ஆப்பிள் வாட்ச் 8 தொடரில் உடல் வெப்பநிலையை உணரும் திறன் இல்லை என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதனுடன், புதிய ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸில் இரத்த குளுக்கோஸ் மற்றும் இரத்த அழுத்த கண்காணிப்பு அம்சங்களும் இல்லை என்று கூறப்படுகிறது.
“உடல் வெப்பநிலை இந்த ஆண்டுக்கான வரைபடத்தில் இருந்தது, ஆனால் சமீப காலமாக அதைப் பற்றிய உரையாடல் குறைந்துள்ளது. இரத்த அழுத்தம் குறைந்தது இரண்டு அல்லது மூன்று வருடங்கள் இருக்கும் போது, ​​இரண்டாவது பாதியில் குளுக்கோஸ் கண்காணிப்பு இல்லை என்றால் நான் ஆச்சரியப்பட மாட்டேன். “தசாப்தம்,” குர்மன் செய்திமடலில் குறிப்பிடுகிறார்.
குர்மானுடன், ஆப்பிள் சந்தை ஆய்வாளர் மிங்-சி குவோவும் முன்பு ஆப்பிள் ஒரு வெப்பநிலை கண்காணிப்பு அம்சத்தில் வேலை செய்வதை வெளிப்படுத்தினார், அதே நேரத்தில் வால் ஸ்ட்ரீட் ஜர்னல் அறிக்கை ஆப்பிள் அடுத்த தலைமுறை ஸ்மார்ட்வாட்ச்களில் இந்த அம்சத்தை சேர்க்கலாம் என்று தெரிவிக்கிறது.
ஆப்பிள் வாட்சை மறுவடிவமைப்பு செய்ய ஆப்பிள் திட்டமிட்டுள்ளதாக மற்றொரு ஆன்லைன் அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆப்பிள் வாட்ச் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து முக்கிய வடிவமைப்பு கூறுகளை மாற்ற நிறுவனம் திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. காப்புரிமை ஆப்பிளின் அறிக்கையின்படி, அமெரிக்க காப்புரிமை மற்றும் வர்த்தக முத்திரை அலுவலகம் இந்த வாரம் ஆப்பிள் நிறுவனத்திடமிருந்து ஒரு புதிய காப்புரிமையை வெளியிட்டது. , நிறுவனம் தனது ஸ்மார்ட்வாட்சில் ஆப்டிகல் சென்சார் மூலம் டிஜிட்டல் கிரீடத்தை எவ்வாறு மாற்ற திட்டமிட்டுள்ளது என்பதை காப்புரிமை காட்டுகிறது. சென்சார்கள் பயனரின் சைகைகளை அடையாளம் காண முடியும் என்று அறிக்கை மேலும் கூறுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed