நடிகை ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் அனைத்து தவறான காரணங்களுக்காகவும் சமீபத்தில் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியுள்ளது. அவள் பெயர் கோடிக்கணக்கில் வந்ததால் சிக்கலில் மாட்டிக்கொண்டாள். தாக்கியவர் மீது 200 கோடி மிரட்டி பணம் பறிப்பு வழக்கு உள்ளது சுகேஷ் சந்திரசேகர். அவளும் வரவழைக்கப்பட்டாள் அமலாக்க இயக்குநரகம் விசாரணைக்கு. கடந்த காலங்களில் சுகேஷிடம் இருந்து பல ஆடம்பர பரிசுகளை பெற்றுள்ளார். விசாரணையில், நடிகையுடன் தனக்கு தொடர்பு இருப்பதாகவும், அதனால் விலை உயர்ந்த பரிசுகளை கொடுத்ததாகவும் சுகேஷ் கூறியுள்ளார்.

சமீபத்தில் ஜாக்குலின் சுகேஷுக்கு முத்தம் கொடுக்கும் புகைப்படம் இணையத்தில் வைரலானது. படத்தில், சுகேஷ் அவள் கன்னத்தில் முத்தமிடுவதைக் காணலாம், அதே நேரத்தில் அவள் கழுத்தில் காதல் கடித்தது. அதன்பிறகு, அவர் தனது கடுமையான இணைப்பின் போது அனைவரும் தன்னை மதிக்க வேண்டும் என்று ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டார். சமீபத்திய தகவல்களின்படி, ஜாக்குலின் தனிப்பட்ட நெருக்கடியைச் சமாளிக்க ஆன்மீக உதவியை நாடுகிறார்.

இந்தியா டுடே படி, அவர் குணமடைய சுய உதவி மற்றும் ஆன்மீக புத்தகங்களை படித்து வருகிறார். அவள் நிறைய பத்திரிகைகளையும் செய்கிறாள். உடற்தகுதியில் ஆர்வமுள்ள நடிகை, தியானம் மற்றும் சுவாசப் பயிற்சிகளையும் அதிகம் மேற்கொள்வதாக அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அவர் தற்போது லூயிஸ் எல் ஹேவின் மன்னிப்பு மற்றும் குணப்படுத்துதல் பற்றிய புத்தகங்களைப் படித்து வருகிறார்.

ஜாக்குலின் தனது அறிக்கையில், “இந்த நாடும் அதன் மக்களும் எப்போதும் எனக்கு அளப்பரிய அன்பையும் மரியாதையையும் அளித்துள்ளனர். ஊடகங்களில் உள்ள எனது நண்பர்களிடமிருந்து நான் நிறைய கற்றுக்கொண்டேன். நான் இப்போது கடினமான நிலையில் இருக்கிறேன், ஆனால் எனது நண்பர்களும் ரசிகர்களும் நிச்சயமாகப் பார்ப்பார்கள். இந்த நம்பிக்கையுடன், தனியுரிமை மற்றும் தனிப்பட்ட இடத்தை மீறும் எந்த படங்களையும் ஒளிபரப்ப வேண்டாம் என்று எனது நண்பர்களை கேட்டுக்கொள்கிறேன்.உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கு நீங்கள் இதைச் செய்ய மாட்டீர்கள், எனக்கும் அப்படிச் செய்ய மாட்டீர்கள் என்று நம்புகிறேன்.

வேலை முன்னணியில், ஜாக்குலின் அடுத்த ‘கிக் 2’ இல் தோன்றுவார், ‘ராமசேது‘,’பச்சன் பாண்டே‘மற்றும்’சர்க்கஸ்‘.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed