இந்திய நிறுவனமான Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவியின் சமீபத்திய முதன்மை தொலைக்காட்சி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. தொலைக்காட்சியானது ஒற்றை 75-இன்ச் அளவு விருப்பத்தில் கிடைக்கிறது மற்றும் 60Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 4K HDR QLED திரையைக் கொண்டுள்ளது. இது டால்பி விஷன், HDR10 மற்றும் HLG தொழில்நுட்பத்திற்கான ஆதரவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 40W மொத்த ஒலி வெளியீட்டை வழங்கும் நான்கு ஸ்பீக்கர்களுடன் வருகிறது. VU 75 QLED பிரீமியம் டிவி கூகுள் அசிஸ்டண்ட் குரல் உதவியாளர் ஆதரவுடன் வருகிறது, இதை டிவியின் புளூடூத் இயக்கப்பட்ட ரிமோட்டின் மைக்ரோஃபோன் மூலம் அணுகலாம். புதிய மாடல் ஆண்ட்ராய்டு 11 இல் இயங்குகிறது மற்றும் 2 ஜிபி ரேம் மற்றும் 16 ஜிபி சேமிப்பகத்தை கொண்டுள்ளது. மேம்படுத்தப்பட்ட மோஷன் ஸ்மூத்திங் (MEMC) தொழில்நுட்பத்தையும் இந்த டிவி கொண்டுள்ளது.

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவி விலை, கிடைக்கும் தன்மை

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவி இந்தியாவில் ரூ. ஆரம்ப விலையில் கிடைக்கிறது. 119,999 மற்றும் விற்பனைக்கு உள்ளது Flipkart, Flipkart குறிப்பிட்ட டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகள் மூலம் வாங்கும் போது கேஷ்பேக் வழங்குகிறது.

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்

குறிப்பிட்டுள்ளபடி, Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவியானது Google Play Store அணுகலுடன் Android 11 இல் இயங்குகிறது. 60Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 75-இன்ச் (190cm) QLED 4K (3,840×2,160 பிக்சல்கள்) டிஸ்ப்ளேவுடன் டிவி வருகிறது. திரை 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தை MEMC (Motion Estimation and Motion Compensation) தொழில்நுட்பத்துடன் ஆதரிக்கிறது மற்றும் கண்ணை கூசும் பாதுகாப்பைக் கொண்டுள்ளது.

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவியானது கரி சாம்பல் உலோக சட்டத்தை கொண்டுள்ளது மற்றும் 2GB RAM மற்றும் 16GB சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட 64-பிட் குவாட்-கோர் செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவியில் புளூடூத் v5.0 உள்ளது மற்றும் கேமிங் கன்ட்ரோலர்கள், ஹெட்ஃபோன்கள், ஸ்பீக்கர்கள், கீபோர்டுகள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய சாதனங்களின் வரம்புடன் இணைக்க முடியும். இது eARC உடன் HDMI 2.1 போர்ட்டையும் கொண்டுள்ளது மற்றும் 120 fps வரையிலான பிரேம் வீதங்களுடன் 4K இல் கேமிங்கை ஆதரிக்கிறது. இது ஒரு ஆட்டோ-லோ லேட்டன்சி மோடையும் (ALLM) வழங்குகிறது. மற்ற இணைப்பு விருப்பங்களில் டூயல்-பேண்ட் வைஃபை, நான்கு HDMI போர்ட்கள், ஆடியோ ஜாக் மற்றும் இரண்டு USB உள்ளீடுகள் ஆகியவை அடங்கும்.

வூ’ஸோ புதிய தொலைக்காட்சியானது உள்ளமைக்கப்பட்ட Chromecast உடன் வருகிறது மற்றும் Netflix, Amazon Prime Video, Hotstar மற்றும் YouTube உடன் ப்ரீலோட் செய்யப்பட்டுள்ளது. டிவியுடன் வரும் Vu இன் ஆக்டிவாய்ஸ் ரிமோட்டில் OTT கீ மற்றும் கூகுள் அசிஸ்டண்ட் அம்சம் உள்ளது. Vu 75 QLED Premium TV ஆனது iOS, Windows மற்றும் Android OS-சார்ந்த கேஜெட்களை ஆதரிக்கும் ஃபோன்கள், டேப்லெட்டுகள் மற்றும் மடிக்கணினிகளைப் பயன்படுத்தி வயர்லெஸ் காஸ்டிங் உள்ளடக்கத்திற்கான ஆதரவை வழங்குகிறது.

புதிய Vu75 QLED பிரீமியம் டிவி OTT பயன்பாடுகளுக்கான உயர் தொழில்நுட்பத்தை வழங்குகிறது – இது மென்பொருள் அடிப்படையிலானது. சிறப்பு வீடியோ-ஆன்-டிமாண்ட் உள்ளடக்கத்திற்கான படத்தின் தரத்தை மேம்படுத்துவதாகக் கூறப்படும் Vu ஆல் உருவாக்கப்பட்டது. இது நேரடி போட்டிகளுக்கான கிரிக்கெட் பயன்முறையையும் கொண்டுள்ளது.

ஆடியோவைப் பொறுத்தவரை, Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவியில் 40W அவுட்புட் கொண்ட இரண்டு மாஸ்டர் ஸ்பீக்கர்கள் மற்றும் டால்பி அட்மாஸ் ஆதரவு மற்றும் டால்பி ஆடியோவுடன் இரண்டு ட்வீட்டர்கள் உள்ளன.

Vu 75 QLED பிரீமியம் டிவி 1672.9×1028.2x355mm அளவையும், ஸ்டாண்டுடன் 26.5kg எடையையும் கொண்டுள்ளது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published.