வாட்ஸ்அப் ஆண்ட்ராய்டில் உலகளாவிய குரல் செய்தி அம்சத்தை சோதிக்கிறது, இது பயனர்கள் ஒரு அரட்டையிலிருந்து மற்றொரு அரட்டைக்கு மாறும்போது கூட குரல் செய்திகளைத் தொடர்ந்து கேட்க அனுமதிக்கிறது. உடனடி செய்தியிடல் செயலியானது, குறிப்பிட்ட செய்தி இருக்கும் அரட்டையில் இருந்து பயனர் வெளியேறும்போது குரல் செய்திகளை இயக்குவதை நிறுத்துகிறது. புதுப்பிப்பு பின்னணியில் குரல் செய்தியை இயக்க அனுமதிப்பது போல் தெரிகிறது. கடந்த சில மாதங்களாக, வாட்ஸ்அப் தனது பயனர்களை மேடையில் அதிக குரல் செய்திகளைப் பரிமாறிக் கொள்ள குரல் செய்தி அனுபவத்தை மேம்படுத்தி வருகிறது.

ஒரு படி நல்ல அறிக்கை WABetaInfo வழங்கும் வாட்ஸ்அப் பீட்டா டிராக்கர், android க்கான whatsapp பீட்டா பதிப்பு 2.22.3.1 உலகளாவிய குரல் செய்தி அம்சம் பற்றிய குறிப்புகளை உள்ளடக்கியது. இருப்பினும், பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கு இந்த அம்சம் இன்னும் கிடைக்கப்பெறவில்லை.

இந்த அம்சத்தைப் பரிந்துரைக்க WABetaInfo ஸ்கிரீன்ஷாட்டைப் பகிர்ந்துள்ளது. அரட்டைப் பட்டியலின் மேலே தோன்றும் குரல் செய்தியை இடைநிறுத்தும், மீண்டும் தொடங்கும் மற்றும் நிராகரிக்கும் திறன் கொண்ட ஆடியோ பிளேயர் இடைமுகத்தை இது கொண்டுள்ளது. ஆடியோவின் வேகத்தைக் காட்ட ஒரு முன்னேற்றப் பட்டியும் உள்ளது.

whatsapp குரல் செய்தி பின்னணி பின்னணி படம் wbetainfo whatsapp

Android க்கான WhatsApp சோதனையில் புதிய குரல் செய்தி அனுபவத்தைப் பெற்றுள்ளதாகத் தெரிகிறது
புகைப்பட கடன்: WABetaInfo

பயனர்கள் இயல்புநிலை அரட்டைத் திரையைப் பார்வையிடும்போது குரல் செய்திகளைத் தொடர்ந்து கேட்க அனுமதிக்கும் அம்சம் தோன்றுகிறது. ஒன்றாக அண்ட்ராய்டு, iOS கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் ஆப்பிளின் இயங்குதளத்தில் WABetaInfo பரிந்துரைத்த அதே அனுபவத்தைப் பயனர்கள் பெறுகின்றனர்.

சரியான விவரங்கள் எப்போது பகிரி மேம்படுத்தப்பட்ட குரல் செய்தியை என்ன கொண்டு வரும் என்பது இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. Android மற்றும் iOS இயங்குதளங்களில் பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கு இந்த அம்சம் எப்போது கிடைக்கும் என்பதும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை.

கடந்த மாதம் whatsapp குரல் செய்தி முன்னோட்ட வசதியை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது இதனால் பயனர்கள் தங்கள் தொடர்புகளுக்கு அனுப்பும் முன் பதிவுகளை மதிப்பாய்வு செய்யலாம். சமீபத்தில் கொண்டு வரப்பட்டது குரல் செய்திகளுக்கான அலைவடிவம் மற்றும் முடியும் பின்னணி வேக ஆதரவு ஆடியோ செய்திகளுக்கு.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். ஜக்மீத் Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் கிடைக்கிறது. தயவுசெய்து உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

வைஃபை அழைப்பு ஹரியானாவில் தொடங்கியது, இப்போது 12 வட்டங்களில் உள்ளது

தொடர்புடைய கதைகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *