நடிகர் அலெக் பால்ட்வின் அக்டோபரில் நியூ மெக்சிகோ திரைப்படமான “ரஸ்ட்” படப்பிடிப்பில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூடு குறித்து விசாரணை நடத்தும் புலனாய்வாளர்களிடம் அவர் தனது செல்போனை ஒப்படைத்ததாக அவரது வழக்கறிஞர் மற்றும் சட்ட அமலாக்க அதிகாரி வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்தார்.

டிசம்பரில் பால்ட்வின் ஐபோனுக்கான தேடுதல் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது. நியூ மெக்ஸிகோவின் சாண்டா ஃபே கவுண்டியில் உள்ள ஷெரிப் அலுவலகம், இந்த வார தொடக்கத்தில் “30 ராக்” நடிகரிடமிருந்து சாதனத்தைப் பெற முயற்சிப்பதாகக் கூறியது.

வெள்ளிக்கிழமை, ஷெரிப் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் ஜுவான் ரியோஸ் மின்னஞ்சல் மூலம், பால்ட்வின் நியூயார்க்கின் சஃபோல்க் கவுண்டியில் உள்ள அதிகாரிகளிடம் தொலைபேசியை ஒப்படைத்ததாகக் கூறினார், அவர்கள் சாண்டா ஃபேவில் உள்ள ஆராய்ச்சியாளர்களுக்கு அனுப்ப தொடர்புடைய தரவைப் பதிவிறக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

பால்ட்வின் மேற்கத்திய “ரஸ்ட்” செட்டில் ஒரு காட்சியை ஒத்திகை பார்த்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​அவர் வைத்திருந்த துப்பாக்கி ஒரு நேரடி தோட்டாவை சுட்டு ஒளிப்பதிவாளர் ஹலினா ஹட்சின்ஸைக் கொன்றது. தூண்டுதலை இழுக்கவில்லை என்றும், இந்த சம்பவத்தால் மனம் உடைந்ததாகவும் நடிகர் கூறினார்.

நீதிமன்ற ஆவணங்களின்படி, குறுஞ்செய்திகள், மின்னஞ்சல், சமூக வலைப்பின்னல் தொடர்புகள், உலாவி செயல்பாடு மற்றும் சாதனத்தில் சேமிக்கப்பட்ட பிற தகவல்களை ஆய்வு செய்ய பால்ட்வின் தொலைபேசியைக் கைப்பற்றுவதற்கு தேடல் வாரண்ட் புலனாய்வாளர்களுக்கு அங்கீகாரம் அளித்துள்ளது.

பால்ட்வினின் வழக்கறிஞர் ஆரோன் டயர், நடிகர் தனது தொலைபேசியை அதிகாரிகளுக்கு வெள்ளிக்கிழமை வழங்கியதை உறுதிப்படுத்தினார்.

“ஆனால் இது அவரது தொலைபேசியைப் பற்றியது அல்ல, அவருடைய தொலைபேசியில் பதில்கள் இல்லை. அலெக் எந்தத் தவறும் செய்யவில்லை,” என்று டயர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

“செட்டில் நேரடி சுற்றுகள் எப்படி வந்தன என்பதுதான் பதிலளிக்க வேண்டிய உண்மையான கேள்வி,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *