பகிரி வணிகக் கணக்குகளைக் கொண்ட பயனர்களுக்குப் புதிய பயனுள்ள அம்சங்களை வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது. WABetaInfo இன் அறிக்கையின்படி, புதிய அம்சங்கள் வணிக கணக்கு பயனர்கள் மேம்பட்ட தேடல் வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்தி அரட்டைகள் மற்றும் செய்திகளை வடிகட்ட அனுமதிக்கும். பேஸ்புக்கிற்குச் சொந்தமான இயங்குதளமானது தற்போது சமீபத்திய பீட்டா பதிப்பைக் கொண்ட பயனர்களுக்காக புதிய மேம்பட்ட தேடல் வடிப்பான்களை வெளியிடுகிறது whatsapp வணிகம் ஆண்ட்ராய்டு மற்றும். க்கு iOS,
WhatsApp பிசினஸ் பீட்டா பயனர்கள் இப்போது அரட்டைகள் மற்றும் செய்திகளைத் தேடுவதற்கான மூன்று புதிய விருப்பங்களைப் பார்க்க முடியும் – தொடர்புகள், தொடர்பு இல்லாதவை மற்றும் படிக்காதவை. சிறந்த தேடல் முடிவுகளைப் பெற பயனர்கள் வெவ்வேறு வடிப்பான்களை இணைப்பதாக அறிக்கை மேலும் குறிப்பிடுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, இரண்டு வெவ்வேறு வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்தி தொடர்பு இல்லாதவர்களிடமிருந்து புகைப்படங்களைத் தேட இந்த அம்சம் பயனர்களை அனுமதிக்கும். அறிக்கையின்படி, நிறுவனம் வணிக கணக்கு பயனர்களுக்கு மட்டுமே வரையறுக்கப்படும். பீட்டா அல்லாத பயனர்களுக்கு இந்த அம்சம் எப்போது கிடைக்கும் என்பது இன்னும் தெரியவில்லை, ஆனால் இது வரவிருக்கும் புதுப்பித்தலுடன் வரும் வாரங்களில் கிடைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
வணிகம் அல்லாத கணக்கு பயனர்களுக்கான தேடலின் கீழ் புதிய பிரிவை அறிமுகப்படுத்த நிறுவனம் திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. WABetaInfo இன் முந்தைய அறிக்கையின்படி, WhatsApp விரைவில் “அருகில் உள்ள வணிகம்” பகுதியைச் சேர்க்கும், இது பயனர்கள் தங்கள் இருப்பிடத்திற்கு அருகிலுள்ள வணிகங்களை WhatsApp இல் தேட அனுமதிக்கும்.
iOS பயனர்களுக்கான செய்தி அறிவிப்புகளையும் WhatsApp மறுவடிவமைப்பு செய்கிறது. WABetainfo ஆல் பகிரப்பட்ட ஸ்கிரீன்ஷாட்டின் படி, குழு செய்தி அறிவிப்பில் உங்கள் செய்திக்கு யாராவது பதிலளித்திருந்தால் அல்லது குழுவில் ஒரு குறுஞ்செய்தியின் முன்னோட்டம் மற்றும் குழுவின் பெயரைக் கொண்ட ஒரு செய்தியில் உங்களை யாராவது குறிப்பிட்டிருந்தால் குறிப்பிடப்படும். இந்த அம்சம் குழு அரட்டைகளுக்கு மட்டுமே கிடைக்கும் என்றும், தனிப்பட்ட அரட்டைகளுக்கு நிறுவனம் இந்த அம்சத்தை இயக்கவில்லை என்றும் அறிக்கையின் அம்சம் குறிப்பிடுகிறது. பேஸ்புக்கிற்குச் சொந்தமான இயங்குதளம் ஐபோன் பயனர்களுக்காக ஒரு அம்சத்தை வெளியிடத் தொடங்கியுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது, இது செய்தி அறிவிப்புகளுடன் அனுப்புபவர்களின் சுயவிவரப் படங்களையும் பார்க்க அனுமதிக்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.