புதுப்பிக்கப்பட்ட அமெரிக்க சுகாதார வழிகாட்டுதலைப் பின்பற்றி, COVID-19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்த பிறகு, 10 நாட்களுக்குப் பதிலாக ஒரு வாரம் மட்டுமே தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று அமேசான் வெள்ளிக்கிழமை தொழிலாளர்களிடம் கூறியது.

ஓமிக்ரான் கொரோனா வைரஸின் வகை அமெரிக்காவில் வழக்குகள் மற்றும் பள்ளிகள், விமான நிறுவனங்கள் மற்றும் வணிகங்களில் தொழிலாளர் பற்றாக்குறையைத் தூண்டியுள்ளது. செவ்வாய் அன்று யு.எஸ் நோய் கட்டுப்பாடு மற்றும் தடுப்பு மையங்கள் (CDC) வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு தனிமைப்படுத்தப்படுவதை நிறுத்தலாம் என்ற சமீபத்திய வழிகாட்டுதலை ஆதரிக்கிறது.

ஊழியர்களுக்கு ஒரு செய்தியில், யார் கதாநாயகி ராய்ட்டர்ஸுடன் பகிரப்பட்டது, ஆன்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர் அதன் புதிய வார கால தனிமைப்படுத்தல் கொள்கை உடனடியாக அமலுக்கு வந்ததாகக் கூறினார். வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட தொழிலாளர்கள் 40 மணிநேர ஊதியத்துடன் கூடிய விடுப்பைப் பெறலாம், இது குறுகிய தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலங்களுக்கு ஏற்ப குறைவாக இருக்கும்.

‘உடம்பு சரியில்லை என்றால் வேலைக்கு வர வேண்டாம்’ என்று அந்த செய்தியில் குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது. “ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக அறிகுறியாக இருக்கும் நபர்களுக்கு கூடுதல் விடுப்பு விருப்பங்கள் உள்ளன.”

வால் ஸ்ட்ரீட் ஜர்னல் முதலில் தெரிவிக்கப்பட்டது செய்தி.

ஆயிரக்கணக்கான கிடங்கு மற்றும் தளவாட ஊழியர்களுடன், அமேசான் அமெரிக்காவில் இரண்டாவது பெரிய தனியார் முதலாளியாக உள்ளது. வால்மார்ட், மிகப்பெரியது, இந்த வாரம் அவர் அதை பாதியாகக் குறைப்பதாக தொழிலாளர்களிடம் கூறினார் [COVID-19] புதுப்பிக்கப்பட்ட CDC வழிகாட்டுதலின்படி ஊதியத்துடன் கூடிய விடுப்பு.

© தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் 2021.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *