புது தில்லி: சாம்சங் இரண்டு புதிய டிஷ்வாஷர்களை அறிமுகப்படுத்தி அதன் தயாரிப்பு வரிசையை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. சாம்சங் இரண்டு புதியவற்றை அறிமுகப்படுத்தியது பாத்திரங்கழுவி நாட்டில். இரண்டு பாத்திரங்கழுவிகளும் ஆன்லைனில் கிடைக்கும் கதாநாயகி வரவிருக்கும் பெரிய குடியரசு தின விற்பனையின் போது. வாடிக்கையாளர்கள் முடியும் அமேசானில் பாத்திரங்கழுவி வாங்கவும் ஜனவரி 16 முதல்
விலை மற்றும் வெளியீட்டு சலுகைகள்
சாம்சங்கின் புதிய டிஷ்வாஷர்கள் இந்திய சமையலறைகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு தீவிர கழுவும் திட்டத்துடன் வருகின்றன. பாத்திரங்களைக் கழுவுபவர்கள் கிரீஸ், எண்ணெய் எச்சங்களை அகற்றி, சமையல் பாத்திரங்களில் இருந்து கறைகளை எரிக்க முடியும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. டிஷ்வாஷர்கள் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் சில்வர் மற்றும் ஒயிட் கலர் விருப்பங்களில் வருகின்றன, இதன் விலை முறையே ரூ.38,990 மற்றும் ரூ.35,990.
போது அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை, வாடிக்கையாளர்கள் 18 மாதங்களுக்கு டிஷ்வாஷரை ரூ. 1,999 கட்டணமில்லா EMI இல் வாங்கலாம். இதனுடன், வாங்குபவர்கள் கேஷ்பேக் மற்றும் ரூ.2,000 வரை தள்ளுபடி பெற தகுதியுடையவர்கள். சலுகை காலத்தில் தயாரிப்பை வாங்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ‘கேள்விகள் எதுவும் கேட்கப்படவில்லை’ என்ற வருமானமும் கிடைக்கும்.
சாம்சங் பாத்திரங்கழுவி பண்புகள்
சாம்சங்கின் புதிய டிஷ்வாஷர்கள் ஹைஜீன் வாஷ் அம்சங்களுடன் வருகின்றன, அவை 99.99% உணவு பாக்டீரியாக்களை அகற்றுவதாக உறுதியளிக்கின்றன. மாடல்கள் ஒரு துருப்பிடிக்காத எஃகு தொட்டியுடன் வருகின்றன, இது குறைந்த சத்தத்தை கடத்துவதற்கும், கழுவுதல்களை கிருமி நீக்கம் செய்வதற்கு அதிக வெப்பநிலையைக் கையாளுவதற்கும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
பாத்திரங்கழுவி 13 இட அமைப்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு கழுவும் சுழற்சியில் வெவ்வேறு அளவுகளில் பல்வேறு வகையான உணவுகளை இடமளிக்க முடியும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. இந்திய சமையலறைகளில் பொதுவாக இருக்கும் பெரிய பானைகள் மற்றும் பானைகளுக்கு இடமளிக்கும் வகையில் உயரம் சரிசெய்தல் விருப்பம் உள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed