அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை 2022 ஜனவரி 17 ஆம் தேதி (பிரைம் உறுப்பினர்களுக்கு ஜனவரி 16 ஆம் தேதி) நேரலையில் இருக்கும், மேலும் ஸ்மார்ட்போன்கள், டேப்லெட்டுகள், டிவிகள், ஹெட்ஃபோன்கள், டிவிகள், பெரிய எலக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள் போன்ற பல்வேறு தயாரிப்புகளில் பயனர்கள் பெரும் தள்ளுபடியை எதிர்பார்க்கலாம். அமேசான் ஏற்கனவே மொபைல்கள் மற்றும் பாகங்கள் வாங்குவதற்கு 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியுடன் கிடைக்கும் என்று அறிவித்துள்ளது. இது விற்பனைக்கு முன்னதாக சில முக்கிய ஒப்பந்தங்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளது, மேலும் இ-காமர்ஸ் தளமும் புதிய வெளியீடுகளை கிண்டல் செய்கிறது. நீங்கள் அமேசான் பிரைம் உறுப்பினராக இருந்தால், விரைவில் தள்ளுபடிகள் மற்றும் சலுகைகள் கிடைக்கும்.

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை 2022 எப்போது?

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை தொடங்கும் ஜனவரி 17 ஆம் தேதி மற்றும் ஜனவரி 20 ஆம் தேதி வரை இயங்கும். இருப்பினும், அமேசான் பிரைம் உறுப்பினர்கள் ஜனவரி 16 முதல் பிரைம் அல்லாத உறுப்பினர்கள் 24 மணிநேரத்திற்கு முன் தள்ளுபடிகள் மற்றும் சலுகைகளை அணுக முடியும்.

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை 2022 இன் போது டீல்களை எவ்வாறு கண்டறிவது?

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனையின் போது, ​​வாடிக்கையாளர்கள் முடியும் தள்ளுபடியை எதிர்பார்க்கலாம் ஸ்மார்ட்போன்கள், டேப்லெட்டுகள், டிவிக்கள், பெரிய உபகரணங்கள் மற்றும் எலக்ட்ரானிக்ஸ் போன்ற பல்வேறு பொருட்களில். கதாநாயகி அமேசான் ஸ்மார்ட்போன்களில் 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியும், கேமராக்கள் மற்றும் லேப்டாப்கள் போன்ற எலக்ட்ரானிக் பொருட்களுக்கு 70 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியும், Amazon Alexa, Fire TV மற்றும் Kindle சாதனங்களில் 50 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியும் வழங்குகிறது. SBI கார்டு வைத்திருப்பவர்களுக்கு வங்கித் தள்ளுபடிகள், பஜாஜ் ஃபின்சர்வில் கட்டணமில்லா EMIகள் மற்றும் ICICI கிரெடிட் கார்டு பயனர்களுக்கு Amazon Pay தள்ளுபடிகள் உள்ளன. வாடிக்கையாளர்கள் ரூ. வரை எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகைகளையும் பெறலாம். ஸ்மார்ட்போன்கள், மடிக்கணினிகள், டேப்லெட்டுகள், டிவிகள் போன்றவற்றில் 16,000.

ஆனால் கேள்வி என்னவென்றால், “நாம் வாங்க விரும்பும் தயாரிப்பு அல்லது சிறந்த ஒப்பந்தத்தில் எப்படி ஒப்பந்தம் பெறுவது?” விற்பனைக் காலத்தில் மற்ற ஆன்லைன் ஷாப்பிங் போர்ட்டல்களின் விலையை ஒப்பிட்டுப் பார்க்க பரிந்துரைக்கிறோம். சிறந்த விலையைப் பெற, நீங்கள் வாங்க விரும்பும் பொருளைத் துரத்திக்கொண்டே இருக்க வேண்டும். ஒரு தயாரிப்பை எவ்வாறு தொடர்வது? அந்த தயாரிப்புகளின் மாதிரிக்காட்சி ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் சலுகைகளைக் கவனியுங்கள். பொதுவாக, அமேசான் தயாரிப்பு விற்பனைக்கு முன் ஒப்பந்தங்களை வெளிப்படுத்துகிறது மற்றும் கிண்டல் செய்கிறது. நீங்கள் இதை செய்ய முடியும் முன்னோட்ட ஒப்பந்தங்களைச் சரிபார்க்கவும் இ-காமர்ஸ் தளத்தில் Amazon Great Republic Day விற்பனைக்கு.

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனையின் போது உங்களுக்குப் பிடித்த தயாரிப்பை விரைவாகப் பெற, நீண்ட பட்டியல் மூலம் விருப்பங்களைத் தேடுவதற்குப் பதிலாக அவற்றின் பெயர்களைத் தட்டச்சு செய்வதன் மூலம் தயாரிப்புகளைத் தேடுங்கள். ஆன்லைன் சந்தைகளில் உங்கள் தயாரிப்பைக் கண்காணிப்பதற்கான மற்றொரு வழி, “எனக்குத் தெரிவி” மற்றும் “விரும்பப் பட்டியல்” விருப்பங்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் உங்களுக்குப் பிடித்த தயாரிப்பு நிறுத்தி வைக்கப்படும் போதெல்லாம் அறிவிப்பைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் முன்கூட்டியே திட்டமிட வேண்டும், மேலும் நீங்கள் விற்பனைக்கு வரும் தயாரிப்புகளை உங்கள் விருப்பப்பட்டியலில் சேர்க்க வேண்டும், எனவே அவை ஒப்பந்தம் செய்யும்போது விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் அந்த தயாரிப்புப் பக்கங்களைத் திறந்து வைத்திருக்கலாம், மேலும் விற்பனை நேரலையில் இருக்கும்போது அவற்றைப் புதுப்பிக்கவும், அவை தள்ளுபடி செய்யப்படுகிறதா என்பதைப் பார்க்கவும்.

மொபைல் ஆப்ஸை நிறுவுவது உள்ளிட்ட பிற உதவிக்குறிப்புகள், நீங்கள் பயணத்தில் இருக்கும்போது ஒப்பந்தங்களை அணுகலாம், இருப்பினும், டெஸ்க்டாப்பில் அதிக எண்ணிக்கையிலான தயாரிப்புகளை ஒரே நேரத்தில் பார்ப்பது எளிதாக இருக்கும். நடக்கும். மேலும் வடிப்பான்களைப் பயன்படுத்தவும். நீங்கள் முகவரி, பணம் செலுத்துதல் மற்றும் ஷிப்பிங் விவரங்களையும் சேமிக்க வேண்டும், எனவே மின்னல் ஒப்பந்தத்தை இழக்கும் வாய்ப்புகளை நீங்கள் குறைக்கலாம். நீங்கள் முடிவெடுப்பதற்கு முன், கையிருப்பு தீர்ந்துவிடுவதை நீங்கள் விரும்பாததால், ஒப்பந்தத்தின் வாழ்நாளில் உங்கள் வாங்குதலை மேற்கொள்ளவும் பரிந்துரைக்கிறோம். நீங்கள் வாங்க விரும்பும் தயாரிப்புக்கான சிறந்த டீல் விலையைப் பெற, வங்கிச் சலுகைகளையும் நீங்கள் கண்காணிக்க வேண்டும்.

மேலே குறிப்பிட்டுள்ளபடி, அமேசான் பிரைம் உறுப்பினர்கள் அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை மற்றும் ஆண்டு முழுவதும் பல்வேறு அமேசான் விற்பனைக்கான ஆரம்ப அணுகலைப் பெறுகிறார்கள். உறுப்பினர்கள் அல்லாதவர்களுக்கு கிடைக்காத சில பிரைம் பிரத்தியேக டீல்களும் உள்ளன. Amazon Prime சந்தா ஆரம்பம் ரூ. மாதம் 179, ரூ. 3 மாதங்களுக்கு 459 மற்றும் ரூ. முழு ஆண்டுக்கு 1,499. உங்கள் திட்டத்தில் உங்கள் டெலிகாம் ஆபரேட்டர் என்ன வழங்குகிறது என்பதைச் சரிபார்த்து Amazon Prime மெம்பர்ஷிப்பில் நீங்கள் ஒப்பந்தங்களைப் பெற வேண்டும்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.



link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *