அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனைக்கான தேதிகள் புதன்கிழமை அறிவிக்கப்பட்டன. நான்கு நாள் விற்பனை ஜனவரி 17 ஆம் தேதி திங்கட்கிழமை தொடங்கி ஜனவரி 20 ஆம் தேதி வரை நடைபெறும். ஸ்மார்ட்போன்கள், டிவிகள், எலக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் பெரிய சாதனங்கள் போன்றவற்றில் சலுகைகளை வழங்குவதாக Amazon கூறுகிறது. அமேசான் விற்பனை உடனடி வங்கி தள்ளுபடிகள் மற்றும் கட்டணமில்லா EMI விருப்பங்களையும் வழங்கும். மற்ற ஒப்பந்தங்களில், ஆன்லைன் சந்தையில் மொபைல் போன்கள் மற்றும் துணைக்கருவிகளுக்கு 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியும், டிவிகளில் 60 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியும் வழங்கப்படுவதாக கூறப்படுகிறது.

பிரைம் மெம்பர்ஷிப் உள்ள வாடிக்கையாளர்கள் 24 மணி நேர முன்கூட்டிய அணுகலைப் பெறுவார்கள் அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை ஜனவரி 16 ஞாயிறு மதியம் 12 மணி முதல்.

அமேசான் விற்பனை உள்ளிட்ட பிராண்டுகளின் போன்களில் 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி வழங்கப்படும் ஆப்பிள், iQoo, oneplus, சாம்சங், தொழில்நுட்ப, மற்றும் Xiaomi, போன்ற பிராண்டுகளின் டிவிகளில் 60 வரை தள்ளுபடிகள் கிடைக்கும் redmi, oneplus, சோனி, சாம்சங், மற்றும் Xiaomi பிற நிறுவனங்கள் உட்பட எலக்ட்ரானிக்ஸ் மற்றும் ஆக்சஸரீஸ் மீது 70 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி இன்டெல், ஹிமாச்சல பிரதேசம், படகு, லெனோவா, ஆசஸ், குழி, சாம்சங், எல்ஜி, மற்றும் சோனி,

கதாநாயகி ஆன்லைன் விற்பனையில் வீட்டு உபயோகப் பொருட்களுக்கு 50 சதவிகிதம் வரை தள்ளுபடியும், வீடு மற்றும் சமையலறை பொருட்களுக்கு 70 சதவிகிதம் வரை தள்ளுபடியும் வழங்கப்படும் என்று அறியப்படுகிறது. மேலும், Amazon Combos இல் 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

கிரேட் குடியரசு தின விற்பனையின் கீழ் வரும் டீல்கள், தள்ளுபடிகள் மற்றும் சலுகைகளை விரிவாக விளக்க, அமேசான் உருவாக்கியுள்ளது பிரத்யேக வலைப்பக்கம் அதன் தளத்தில். இதன் மூலம் ரூ. மடிக்கணினிகளில் 40,000 தள்ளுபடி, ஹெட்ஃபோன்களில் 250க்கும் மேற்பட்ட சலுகைகள் ரூ. 299, கேமராக்களில் 50 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி மற்றும் ஸ்மார்ட்வாட்ச்களுக்கு 60 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி.

வீடியோ கேம்களில் 55 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி, இந்த விற்பனையில் 48 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி தீ டிவி உபகரணங்கள் மற்றும் 50 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி எதிரொலி ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கர். மேலும் ரூ. 3,400 தள்ளுபடி ஒளிர்வதற்கு இ-ரீடர்.

அமேசான் விற்பனையின் போது SBI கிரெடிட் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தும் அல்லது EMI பரிவர்த்தனைகளைச் செய்யும் வாடிக்கையாளர்கள் கூடுதலாக 10 சதவீத உடனடி தள்ளுபடியைப் பெறுவார்கள். இதேபோல், இந்த விற்பனையானது பஜாஜ் ஃபின்சர்வ் EMI கார்டு, Amazon Pay ICICI கிரெடிட் கார்டு ஆகியவற்றில் கட்டணமில்லா EMIஐக் கொண்டுவரும். அமேசான் கட்டண கடிதம், மற்றும் டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த விற்பனையில் ரூ. வரை கொடுப்பதற்கான எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகையும் அறிமுகப்படுத்தப்படும். 16,000 கூடுதல் தள்ளுபடி.

அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனையானது சிறிய மற்றும் நடுத்தர வணிகங்கள், இந்திய நேரடி நுகர்வோர் தொடக்கங்கள், அண்டை கடைகள் மற்றும் 450 நகரங்களில் உள்ள உள்ளூர் கடைகள் உட்பட இந்தியா முழுவதும் உள்ள பெண் தொழில்முனைவோர் ஆகியோரின் பரந்த அளவிலான தயாரிப்புகளைக் கொண்டுவரும் என்று நிறுவனம் கூறியது.

ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் தள்ளுபடிகள் மூலம், கிரேட் குடியரசு தின விற்பனையானது வாடிக்கையாளர்களுக்கு ரூ. 4,500 கட்டண மற்றும் ஷாப் வெகுமதி திருவிழாவின் கீழ் பயன்பாட்டு பில்களை செலுத்தி பணத்தை அனுப்பவும் அமேசான் ஊதியம்,


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *