மும்பை: கடைசி சந்திப்பின் நிமிடங்கள் அமெரிக்க பெடரல் ரிசர்வ்புதன்கிழமை பிற்பகுதியில் வெளியிடப்பட்ட கொள்கை உருவாக்கும் அமைப்பு, அதன் உறுப்பினர்கள் உலகின் மிகப்பெரிய பொருளாதாரத்தில் வட்டி விகிதங்களில் பிடிவாதமாக இருப்பதைக் காட்டியது. இது உலக அளவில் பங்குகளை விற்க வழிவகுத்தது. இதன் விளைவாக, வியாழக்கிழமை ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் சென்செக்ஸ் 900 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிந்து 621 புள்ளிகள் அல்லது 1% குறைந்து 59,602 இல் முடிந்தது. ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ், HDFC வங்கி மற்றும் இன்ஃபோசிஸ் இழப்புக்கு அதிக பங்களிப்பு செய்தல்.
நான்கு தொடர்ச்சியான அமர்வுகளுக்குப் பிறகு, சென்செக்ஸ் வீழ்ச்சியுடன் முடிந்தது, இதன் போது அது கிட்டத்தட்ட 2,500 புள்ளிகளைப் பெற்றது. புதிய எண்ணிக்கை அதிகரிக்கிறது கோவிட் மெதுவான மற்றும் பலவீனமான பொருளாதார மறுமலர்ச்சி செயல்முறையைத் தடம் புரளச் செய்யும் நாடு முழுவதும் தினசரி தொற்றுகள், சந்தை வீரர்களையும் தொந்தரவு செய்கின்றன.
வியாழக்கிழமை, நிக்கி ஜப்பான் சுமார் 3% மூடப்பட்டது FTSE அமர்வின் தாமதமாக இங்கிலாந்து 1% குறைந்தது. ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்காவில், பெரும்பாலான முக்கிய குறியீடுகள் 0.4% மற்றும் 1% இடையே குறைந்தன. அமர்வு தரவு முடிவு பிஎஸ்இ வியாழன் சந்தையில், வெளிநாட்டு நிதிகள் ரூ. 1,927 கோடிக்கு நிகர விற்பனையாளர்களாக இருந்தன – 2022 இல் இதுபோன்ற முதல் நிகர வெளியேற்ற எண்ணிக்கை.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *